Nanunua kuku wa kienyeji pure

Nanunua kuku wa kienyeji pure

Zipo nyingi sana na mimi nimeelekezwa tu na mfugaji mkubwa sanaa anafuga hawa kuku..nitakutumia maelekezo pia...hatumii haya madawa ya kizungu kabisaa na hajawahi hata siku moja
Nitashukuru mkuu, nikupe email? Au namba ya whatsap
 
Mkuu mm naomba elimu ya hizo dawa za kienyeji za mimea. Nitashukuru sana


chukua ma alovera yatwange wape kbla hawajala kitu asbh ,mie huchukua mkaa ile chenga chenga ya mwisho naitwanga inakuwa softy namix na pumba !ni dawa moja nzuri sana ! au chukua majan ya mua40 wachemshie wape ! ila chajo za ndui wape ndg yangu ! mie nafuga kuku had nishazoea!
 
Msaada kwa wote labdaa.....

Mkurunge majani yake na mizizi pia kuna alovera na mwarobaini vyote vinafaa pia so nasubiria nijue makadilio na kiasi gani kinahitajika cha maji kuchanganya hizo dawa.....

Kama nilivyosema mwanzoni na mimi nimepata huu ujuzi kutoka kwa mtu pia vile vile na mfugaji mkubwa sanaa
 
chukua ma alovera yatwange wape kbla hawajala kitu asbh ,mie huchukua mkaa ile chenga chenga ya mwisho naitwanga inakuwa softy namix na pumba !ni dawa moja nzuri sana ! au chukua majan ya mua40 wachemshie wape ! ila chajo za ndui wape ndg yangu ! mie nafuga kuku had nishazoea!

Wale kuku wa kule kijijini wanapewa chanjo ya ndui pia??naomba tu kujua....na je huwa wana survive vipi??
 
Wale kuku wa kule kijijini wanapewa chanjo ya ndui pia??naomba tu kujua....na je huwa wana survive vipi??


its a must bila hvyo nutapiga marktime sana !wape week ya 8 ila mie huwapa week ya 6
 
its a must bila hvyo nutapiga marktime sana !wape week ya 8 ila mie huwapa week ya 6

Sawa sawa wala hamna tatizo kabisaaa ni sawa je unao wa kutosha unigawie na mimi hata kumi??
 
Sawa sawa wala hamna tatizo kabisaa na sasa hivi unafuga wa biashara au wako kwa matumizi binafsi??
 
chukua ma alovera yatwange wape kbla hawajala kitu asbh ,mie huchukua mkaa ile chenga chenga ya mwisho naitwanga inakuwa softy namix na pumba !ni dawa moja nzuri sana ! au chukua majan ya mua40 wachemshie wape ! ila chajo za ndui wape ndg yangu ! mie nafuga kuku had nishazoea!
Shukrani sana kwa mchango wako mkuu. Ubarikiwe
 
its a must bila hvyo nutapiga marktime sana !wape week ya 8 ila mie huwapa week ya 6

Mawazo yako nayakumbuka sasa wote wanaendelea kufa kwa ubishi wangu walifika nikawachanganya bila kuwapa chanjo najutaa na nakukumbuka wameshakufa kama 20 na wengine wanaendelea kusinzia
 
Back
Top Bottom