Nanunua gallstone /mawe ya kwenye nyongo ya ng'ombe

Nanunua gallstone /mawe ya kwenye nyongo ya ng'ombe

presider

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Posts
1,483
Reaction score
2,002
Ninanunua mawe ya kwenye nyongo ya ng'ombe. Kwa bei ya 40,000 mpaka 45,000 kwa gram.

Yakiwa yamekauka. Kama unayo au kuna mtu anayo njoo pm.au whatsapp no 0693296809
 
Hayo mawe yanapatikana vipi?. Mpaka nichinje ng'ombe au akijisaidia yanatoka?. Ng'ombe mmoja anaweza toa mangapi!.
 
Wick,
Yanapatikana baada ya ng'ombe kuchinjwa. Pia sio kila ng'omne anayo. Uubwa wa Gallstone inategemea na ng'ombe. Kuna wanatoa 25grms lakini wengine wanatoa 0.5grams
 
Yanapatikana kwenye baada ya Ng^ombe kuchinjwa. Pia sio kila Ng'omne anayo. Ukubwa wa Gallstone inategemea na Ng'ombe. Kuna wanaotoa 25grms lakn wengne wanatoa 0.5grams
Yanapatikana kwenye nini?.. Hujamalizia.

Kuna mazingira au ni vitu gani vinafanya wengine wayakose?. Ng'ombe wa Kanda ya ziwa wanaweza kuwa nayo?.
 
Ninanunua gallstones zinapatikana kwenye nyongo ya ng’ombe. Ng'ombe wa kanda ya ziwa wanazo sana 2
 
Gr1×45000×25=1125000 kwa maana hyo basi kama nitafanikiwa kuyatapata kwa ng'ombe mmoja kama unavyodai yatazidi gharama ya hiyo ng'ombe mara mbili!

Atakae amini naamini mimi nimejitoa.
 
Back
Top Bottom