Nani umewahi kutumia unga wa ndizi kitarasa?

Feb 2, 2015
94
225
Habari wadau wa jamiiforums

Habari zenu,

Naomba kujuzwa

Kama umewahi kutumia unga wa ndizi kitarasa.

Napenda kuomba kujua ulikusaidiaje kiafya?

Au una uonaje?

Tafadhali wadau nisaidieni.
 

Kirokonya

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
1,678
2,000
..unga wa ndizi za kitarasa, unapatikana baada ya ndizi kitarasa kumenywa, kukaushwa (makashii) na baadae kusagwa / kutwangwa ili kupatikana unga huo.

Kimsingi, pamoja na kwamba una ladha flani amazingly, lakini kwa upande wa afya sio mzuri sana kwani hauna wanga wa kutosha.

Mara nyingi unga huu uliandaliwa wakati wa msimu ambao mazao ya nafaka (mahindi / nafaka) mavuno yake yalikuwa kidogo.

Wakati mwingine, makashii hayo huchanganywa na nafaka ili kuuongezea ladha unga wa Kawaida.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom