Nani mwenye makosa?


Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Nani mwenye makosa kati ya Mwanamke aliyelala na Mumewe akawa nanaota ghafla akapiga kelele"Jifiche mume wangu kaja nagonga"Mwanamme aliposikia hiyo kelele akakurupuka na kurukadirishani na kugungua "Alaaa kumbe niko kwangu na nimelala na mke wangu"?
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Du, we Pearl mtata sana. anyway wote wana makosa. dhamira zao zina hofu.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
m'mke ana makosa zaidi, asingekurupuka hata m'ume asingeshituka!
 
eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
1,084
Likes
18
Points
135
eRRy

eRRy

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
1,084 18 135
ahahahhhh unanikumbusha kisa cha mama mmoja(jirani tu) yeye aliota na kuanza kuongea : "nishike vizuri kiunoni, Peter!" mme wake alimuamsha kwa fujo! "Huyo Peter yuko wapi?" Ilitokea vurugu isiyo na mfano!!!
 
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
1,673
Likes
164
Points
160
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
1,673 164 160
hii JF wakati mwingine inashangaza kweli kweli lol!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,674
Likes
669
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,674 669 280
Wote wana makosa
 
M

Mwanitu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
712
Likes
357
Points
80
M

Mwanitu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
712 357 80
mwanaume.kwa kuwa mwanamke anaweza akasema hakuwa na uwezo wa kudhibiti ndoto.mwanaume alisikia, kwa hiyo alikuwa na akili yake.
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,521
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,521 822 280
Machizi haoooo!!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,790
Likes
34,905
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,790 34,905 280
Nani mwenye makosa kati ya Mwanamke aliyelala na Mumewe akawa nanaota ghafla akapiga kelele"Jifiche mume wangu kaja nagonga"Mwanamme aliposikia hiyo kelele akakurupuka na kurukadirishani na kugungua "Alaaa kumbe niko kwangu na nimelala na mke wangu"?
Pearl hiyo avatar yako ndo pichako?
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Hakuna mwenye makosa hizo ni ndoto tu.
 
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
154
Likes
1
Points
0
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
154 1 0
Hao wote wana makosa hao, hakuna kuoneana, maana inaonekana hawana uaminifu wote!
 

Forum statistics

Threads 1,213,297
Members 462,055
Posts 28,473,206