Nani mweny makosa?


C

Contigo

Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
C

Contigo

Member
Joined Nov 25, 2012
5 0 0
Kuna jamaa alitaka kumwumiza mpenzi wake kwa masihara. Kwakuwa walikuwa mbali mkoani alimwandikia barua mpenzi wake:
“Nimepata mpenzi mwengine wewe sikutaki tena! Kwahiyo ile picha yangu niliyokupa nirudishie”!
Basi Yule mdada akalia sana, kwa uchungu akatafuta picha za wanaume kama 10 hivi akamtumia huyo jamaa yake na kumweleza:
“Nimekusahau hebu tafuta picha yako kati ya hizo nilizokutumia halafu nirudishie nyingine za mabwana zangu “. Jamaa kwa uchungu kajitia kitanzi!
Jeeee nani mwenye makosa? Changi maini yako hapo.
 
C

Contigo

Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
C

Contigo

Member
Joined Nov 25, 2012
5 0 0
Kuna jamaa alitaka kumwumiza mpenzi wake kwa masihara. Kwakuwa walikuwa mbali mkoani alimwandikia barua mpenzi wake:
“Nimepata mpenzi mwengine wewe sikutaki tena! Kwahiyo ile picha yangu niliyokupa nirudishie”!
Basi Yule mdada akalia sana, kwa uchungu akatafuta picha za wanaume kama 10 hivi akamtumia huyo jamaa yake na kumweleza:
“Nimekusahau hebu tafuta picha yako kati ya hizo nilizokutumia halafu nirudishie nyingine za mabwana zangu “. Jamaa kwa uchungu kajitia kitanzi!
Jeeee nani mwenye makosa? Changi maini yako hapo.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,728
Likes
16,080
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,728 16,080 280
Hahahahahahahahahahaha
Hizi ni story fulan zakina shigongo!
 
K

K A B U R U

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
479
Likes
248
Points
60
K

K A B U R U

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
479 248 60
hii ingependeza kwenye jukwaa la jokes.
 

Forum statistics

Threads 1,236,237
Members 475,029
Posts 29,251,058