Nani Mkali wa Voice Over..?

Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,061
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,061 2,000
Ngoja tuone...


Cc: mahondaw
 
C

code4494

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
259
Points
250
C

code4494

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
259 250
Twendeni mbele turudi nyuma...kibonde alikuwa ni hatari.... alikuwa anaweza akabadilika kulingana na Aina ja jingle... mfano atangaze jingle ya football au ya boxing au za pale pale clouds....mfano Ile ya "zilizo Kiki"
Mungu akurehemu kibonde mashabiki zako tunaendelea kukumiss
RIP uncle Kibs
 
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
812
Points
1,000
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
812 1,000
Twendeni mbele turudi nyuma...kibonde alikuwa ni hatari.... alikuwa anaweza akabadilika kulingana na Aina ja jingle... mfano atangaze jingle ya football au ya boxing au za pale pale clouds....mfano Ile ya "zilizo Kiki"
Mungu akurehemu kibonde mashabiki zako tunaendelea kukumiss
RIP uncle Kibs
R I P Kibonde, alikuwa mtu mbaya sana nayeye hasa kwenye boxing, mfn.... kaiiiiikeeee booooxing promotion
 
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
812
Points
1,000
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
812 1,000
Dozen na mchomvu walikuwa wako vzr ila nashangaa now days hawafanyi,Kenedy anajitahid ila saut yake siyo rafiki kabisa.
ila vocal zao hazishiki sana, kama Millard alishawahi fanya sana za Airtel baadae akapotea
 
Ngareroo

Ngareroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
535
Points
500
Ngareroo

Ngareroo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2019
535 500
1:ML Chriss
2:Emphraim Kibonde.
3:Antonio Nugaz
4:Gadner
5:Mussa Hussein,Askofu Tza pia ana sauti iko yente sana pamoja na Mtozi mwanagenzi'Mwihava'kwa matangazo yaliyotulia..John Jackson'Msanuaji'pia..
Japo upande wa Jingles,Sweepers,Signtunes,Interprograms,Drops,Bambers,Teezers,ML Chriss hana mpinzani"88.1 Clouds FM Arusha","Xtra Xtra Laaargee","Inalipa kusikiliza Powerbreakfast","Bado tunaendelea kuzimomotoa ngoma kali20","Tunakufungulia dunia kuwa unachotaka","Mbili Tano tano",,huyu ML Chriss sijui ni Patrick?ni nouma sana Pale Mawingu.
 
T

Takeu style

Member
Joined
Aug 24, 2019
Messages
84
Points
125
T

Takeu style

Member
Joined Aug 24, 2019
84 125
Anaitwa nani mtajeni nasi tumjue anatangaza kipindi gani hapo tv1
Jamaa wa TV1 kawafunika wote hao "...haapa TiiiV 1 pekee" the guy ana vocal la Voice Over hao wote hamna kitu.
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
6,072
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
6,072 2,000
Dozen na mchomvu walikuwa wako vzr ila nashangaa now days hawafanyi,Kenedy anajitahid ila saut yake siyo rafiki kabisa.
Kuna matangazo hayaitaji mtu mwenye vocal kali..hayo ndo yanayomfaa..analack vocal punch,au umemaanisha nini kusema sauti yake sio rafiki?
 

Forum statistics

Threads 1,336,326
Members 512,582
Posts 32,534,663
Top