Nani Mkali wa Voice Over..?

mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
812
Points
1,000
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
812 1,000
kwenye Media Industry kuna vitu vingi vyakufanya, si lazima uwe mtangazaji, mhariri, mzalisha vipindi au vinginevyo, kuna kitu kinaitwa Voice over, uingizaji wa sauti kwenye matangazo hasa ya redio au TV,

Kwa sasa nchini kwetu hii kitu imekuwa kubwa sana na kuna watu wengi wanapiga pesa kwa hii kitu, pia kuna redio zimeajiri watu kwa kazi hizi tu, kufanya Drop, jingle, immaging etc,

mtaji wa hii kitu ni Sauti tu na usomaji mzuri wa script mbwe mbwe zingine zinafanywa na producers,

kila mtu ana aina ya matangazo anayofanya, sasa kwa sasa TZ nani ni mkali..?

mfano wa watu hao ni kama,
-Antonio Nugaz
-Reuben Ndege (ncha kali)
-Raymond Mshana
-Ezden Jumanne
-Hyper man HK
-Gardner G Habash
-Sandu G (Kidbwoy)
-Philip Mwihava
-Ephraim Kibonde r i p

wengine huwa siwafahamu kwa majina, kuna yule bwana sauti yake huwa ipi TV1, mtu mbaya sana yule

CONCLUSION: ML CHRIS ndio mkali kwa sasa na bado hajapata mpinzani
 
Faljarah Mahsen

Faljarah Mahsen

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2019
Messages
1,216
Points
2,000
Faljarah Mahsen

Faljarah Mahsen

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2019
1,216 2,000
1.
Nugaz
 
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,124
Points
2,000
monopoly inc

monopoly inc

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,124 2,000
Mbona mzee wa liquid hujamtaja
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
6,072
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
6,072 2,000
Jamaa anayefanya radio immaging Clouds Fm ni hatari asee..

Gadna kwa upande wa matangazo ya burudani anaua sana IMO
 
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
812
Points
1,000
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
812 1,000
Jamaa anayefanya radio immaging Clouds Fm ni hatari asee..

Gadna kwa upande wa matangazo ya burudani anaua sana IMO
huwa anaitwa nani, sauti yake ni milele aisee, wakija mpoteza yule ndio kwisha
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,662
Points
2,000
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,662 2,000
Dozen na Gadna wako vizuri kwenye matangazo
 
sawima

sawima

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
317
Points
500
sawima

sawima

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2019
317 500
Gea Habib

Nugas

Philip

Barbra H

...........
 
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
812
Points
1,000
mayowela

mayowela

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
812 1,000
True,Labda Kenedy atleast anaskika kwenye matangazo now
Kennedy yuko kwenye sehemu salama kwa sasa, kuna sehemu unaweza ukawa unafanya kazi ila kumbe nikama umejizibia riziki, ukija kutoka unashine, jamaa anakuwa mpaka jaji siku hizi daah
 

Forum statistics

Threads 1,336,330
Members 512,582
Posts 32,534,763
Top