Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani keshapata? toa ushuhuda

Discussion in 'Love Connect' started by dazu, Nov 24, 2011.

  1. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanadamu tumekua wepesi kuomba, lakini wazito kushukuru. Napendekeza kwa wale ambao wameshafanikiwa kupata wachumba/wake/waume kupitia safu hii ni vyema wakarejea na kutoa shukrani zao ili na wengine wanaondelea kutafuta wapate moyo kwamba mambo haya yanawezekana na vilevile kuonesha moyo wa shukrani, sio kila siku kuomba tu.

    Au mnaonaje waungwana?
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,755
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    wahusika wamekusoma na kukuelewa, kaa subiria feedbacks
     
  3. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nilimpata, lakini hatukufika mbali
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Mimi nimepata.
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,917
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    kweli mkuu umenena...
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,917
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    kweli mkuu umenena...
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,485
    Trophy Points: 280
    mimi nilipata na nilikuja kushukuru.....na tupo pamoja hapahapa tunaliendeleza libeneke......ungependa kumjua.....?
     
  8. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani mwanishawishi kutafuta kumbe mambo mswano.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    kila siku tunawaambia mimi na wewe tumepata ila hawatuamini.
     
  10. Gud guy

    Gud guy Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :photo:

    • :photo:
      • :photo:


     
  11. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0



    Mmepata au mmepatwa?
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    duh! Kumbe kuna kupata na kupatwa kama sayari vile?
     
  13. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wamepatana
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,595
    Likes Received: 2,124
    Trophy Points: 280
    Mimi nlimpata wa kwanza nikamtema. Nikapata wa pili akanitema. nikampata wa tatu nae naona anaweza kunitema au mimi kumtema. kati ya hao wote niliye mpenda sana naye kunipenda ni X-GIRLFRIEND. Lakini sasa hivi kuna ninae mfukuzia mgeni mgeni hivi. naamin huyu ndo atakuwa wa kufa na kuzika. hakuna sehemu yenye vimwana wanao elewa na kusomeka kama jf. kama anakutaka anakuambia hapo hapo kama hakutaki vilevile wanasema bila chenga. mia
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,410
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    :A S-coffee:
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    tumepatwa, tukapata then tukapatana.
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,945
    Likes Received: 2,485
    Trophy Points: 280
    wananchekesha.....na kunshangaza....sana....
     
  18. M

    Manji Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unaniita vile
     
  19. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0



    Hongereni
     
  20. s

    silie Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni habari njema kwa wale waliopata na wakapatana.Hongereni sana kwa wale waliopata, lakini pia kwa wale ambao hatujapapa tuzidi kusonga mbele,kumbe inawezekana, JF iko juu hakuna kumung'unya maneno,asanteni sana wana JF maana na mimi natafuta mchumba (msichana mwenye miaka 22-25),nina imani nitapata.
     
Loading...