Nani kazima mtambo wa luku siku ya iddi?


Status
Not open for further replies.
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
1,858
Likes
3
Points
135
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
1,858 3 135
Katika kumbukumbu zangu tangu matumizi ya umeme kwa mfumo wa Luku yaanzishwe nchini sijawahi kusikia huduma hii kukosekana kwa siku tatu mfululizo kama ilivyokuwa kuanzia Agosti 29-2011.

Hii tarehe ilikuwa ni siku ya kuangalia mwezi baada ya mfungo wa Ramadhani 1432.Siku ya pili yake ilikuwa ni Iddi mosi kwa baadhi ya waislamu.

Matayarisho ya sikukuu hii hayakwenda vizuri kwa familia nyingi za waislamu.Msemaji wa Tanesco bi Badra Masoud alisema kulikuwa na tatizo la kiufundi na mafundi walikuwa wakiendelea na matengenezo hata hivyo maelezo yaliishia hapo tu.

Kwanini tatizo hili lilitokea msimu wa Iddi na kipi kilitokea hata mitambo hiyo ikashindwa kufanya kazi.

Jee haiwezekani kwamba ni visa vya kisiasa vilivyokusudiwa kuleta malalamiko na kuleta vurugu katika jamii?.
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,672
Likes
180
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,672 180 160
Tanesco waliruhusu maeneo yote kuwa na umeme bila mgao katika siku mbili za sikukuu, swali ni kuwa je umeme huo ulitoka wapi, msemaji wa tanesco alisema kwa kuwa viwanda havitakuwa vikifanya kazi, basi umeme hautakuwa na mgawo. swali? Je viwanda vyote vina line tofauti na makazi ya watu?.

Maoni yangu: itambo ya LuKU ilizimwa ili kubalance inadi ya watu watakao kuwa na umeme, idadi kubwa ya wanchi waliingia kwenye janga hili
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,067
Likes
632
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,067 632 280
Duh ni kero kubwa sana ile siku, si tulikaa siku 2 bila umeme, halafu nimesikia eti mpaka mwisho wa mwezi huu megawati 50 na 37 za symbion zinaingia kwenye gridi...duh hawa jamaa wasanii kinoma. Smthng wrong in this sector
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,262
Likes
5,804
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,262 5,804 280
lilikuwa igizo lingine Tanesco walitoa ofa kwa wenye salio
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,117
Likes
1,787
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,117 1,787 280
lilikuwa igizo lingine Tanesco walitoa ofa kwa wenye salio
hapo sasa,...wale tunaonunua umeme wa elfu 20,30 mara 40,...ilikua ni maaumivu...mm vibia vyangu kwenye ka friji zilikua kama maji ya moto,..nilinuna sana
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,012
Likes
319
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,012 319 180
jamani mbona hayo ni matatizo ya mtandao
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,333
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,333 280
CCM imara kama moto wa kifuu
 
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
1,858
Likes
3
Points
135
Ami

Ami

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
1,858 3 135
jamani mbona hayo ni matatizo ya mtandao
Matatizo ya mitambo !,mbona hayana maelezo.Mara nyingi kukiwa na uharibifu au marekebisho maelezo hutolewa na kuombwa radhi.Mbona safari hii kulikuwa na kuombwa radhi tu.
Kabla maelezo mimi natoa hisia zangu ambazo nimezipata mtaani kwetu.Kwamba eti kuna jamaa huko Tannesco mwenye chuki na uislamu aliyedhamiria kuwaudhi tu na hivyo kuchomoa utambi na kukimbia nao.Ndio maana akina Badra hawana maelezo.
 
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
858
Likes
10
Points
35
BABU CHONDO

BABU CHONDO

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
858 10 35
Ni Badra Masoud
 
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
1,150
Likes
3,904
Points
280
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
1,150 3,904 280
Matatizo ya mitambo !,mbona hayana maelezo.Mara nyingi kukiwa na uharibifu au marekebisho maelezo hutolewa na kuombwa radhi.Mbona safari hii kulikuwa na kuombwa radhi tu.
Kabla maelezo mimi natoa hisia zangu ambazo nimezipata mtaani kwetu.Kwamba eti kuna jamaa huko Tannesco mwenye chuki na uislamu aliyedhamiria kuwaudhi tu na hivyo kuchomoa utambi na kukimbia nao.Ndio maana akina Badra hawana maelezo.
Hayo ni maneno ya uchochezi usio na tija
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,340
Likes
38,333
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,340 38,333 280
<b>Tanesco waliruhusu maeneo yote kuwa na umeme bila mgao katika siku mbili za sikukuu, swali ni kuwa je umeme huo ulitoka wapi, msemaji wa tanesco alisema kwa kuwa viwanda havitakuwa vikifanya kazi, basi umeme hautakuwa na mgawo. swali? Je viwanda vyote vina line tofauti na makazi ya watu?.<br />
<br />
Maoni yangu: itambo ya LuKU ilizimwa ili kubalance inadi ya watu watakao kuwa na umeme, idadi kubwa ya wanchi waliingia kwenye janga hili</b>
<br />
<br />
Kaka hujagundua tunatawaliwa na nyota ya SIASA? Huu ndio urithi pekee tulioachiwa na mfuga majini wa Magomeni Mwembechai
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,213,095
Members 461,948
Posts 28,466,729