Nani kawaloga wakina mama wa Dar?

Nani kawaloga wakina mama wa Dar?

Imekuwa ni jambo la kawaida kabisa kwao baadhi ya kina mama wa mkoa huu wa Dar kuwakuta wamevaa mavazi yasiyowastahili kwa mfano unamkuta mmama kavaa kitop na tight jeans na ukimuangalia unajua kabisa hii ngoma ni 45+.

Ndio kusema magauni siku hizi sio dili? Maana naona mafundi chereheni wanaishia kushona suti za madereva wa daladala na makonda wao ikizidi sana ni sare za wanafunzi na suruali za waimba kwaya.


Ni nani amekutuma uwaangalie? Na wewe ni nani ktk nchi hii kumwambia Mwanamke avae hivi ama vile? Kama wanakukera walivyovaa usiwaangalie!

Wanawake ni watu wazuri sana na Mungu amewabariki na atazidi kuwabariki!

​
 
waache wafanye kitu roho inataka.unataka wakifa wakavalie kaburini?
 
sasa kama wanaume zao ndio hao wakimbia panya road unategemea wanawake wakoje?

hawa panya road wamefanya wanaume wa dar kwa kweli wasipumue, kila mtandao unaopita wanaume wa dar full kudharauliwa, du panya road kaleta mambo
 
Ni nani amekutuma uwaangalie? Na wewe ni nani ktk nchi hii kumwambia Mwanamke avae hivi ama vile? Kama wanakukera walivyovaa usiwaangalie!

Wanawake ni watu wazuri sana na Mungu amewabariki na atazidi kuwabariki!

​
ww akili hunaaaaa
 
Hao ujue wa kuja, Wenye Dar yao wanavaa mabaibui, jilbabu, madera na wanashona hadi Leo...Kama unabisha nitafute nikupeleke Kariakoo na Tandika na Ilala uone mafundi wanavyogombana na wamama kuhusu nguo zao....
Na Na...umeongea kitu cha ukweli...ukijaribu fanya uchunguz utagundua wakazi wengi wa Pwani hupendelea hayo mavazi, na si rahisi kuwakuta wamevaa nguo za ajabu ajabu...
 
Ni wakuja hao unajua watu wakivamia mji wanakuwa namatatizo kuna siku nilimuona mmama moja kavaa kimini alafu anabonge la mwili nikabaki kuskitika tuu huku tunakoelekea sjui wapi unakuta mmama anashepu km sanamu lamichelini na ile ngozi yake imeshachuja na kutoa michirizi kwenye mapaja hata mikononi sjui hawa mama zetu wanapoekea wapi na wanacho kionyesha sjui nini haswa mm nachokaje
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom