Nani kati ya Vijana wa kitanzania wa kuanzia 1970?


A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Najua JK hatapita kura za maoni 2010.Inaonekana wazi, mwaka 2010 Rais wa nchi atakuwa kati ya hawa wafuatao: Freeman Mbowe, John Magufuli, Mark Mwandosya, Bernard Membe ama Asha Rose Migiro. Na yoyote kati yao akishinda ni wazi ataendelea mpaka 2015.

Swali langu: Nani kati ya vijana hawa kuwa Rais mwaka 2020? Zitto Kabwe, Kitila Mkumbo, Ridhwan Kikwete, Dr. Hussein Mwinyi, John Mnyika, Mwanakijiji nk. Ni wazi Rais wa wakati huo atakuwa amezaliwa kati ya 1970 na 1980, ama chini kidogo ya hapo.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
33
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 33 145
You are greatly mistaken.Sadly Kikwete, saving the hand of god or the proverbial "peeing in his pants" will continue the CCM tradition of serving 2 terms.

Who is going to stop him? How? I will be more than glad to see a plan.And do not fantasize kwamba atajiachia madaraka mwenyewe, ukubwa mtamu bwana kila anapoenda watu wanampapatikia si kina Andrew Young na Sinclair mpaka waswahili wa Chalinze.

Weeeeee!
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
45
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 45 135
Na mimi MADELA WA- MADILU nitakuwemo kwenye kinyang'anyiro cha urais mwaka 2020, Count me in.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Najua JK hatapita kura za maoni 2010.Inaonekana wazi, mwaka 2010 Rais wa nchi atakuwa kati ya hawa wafuatao: Freeman Mbowe, John Magufuli, Mark Mwandosya, Bernard Membe ama Asha Rose Migiro. Na yoyote kati yao akishinda ni wazi ataendelea mpaka 2015.

Swali langu: Nani kati ya vijana hawa kuwa Rais mwaka 2020? Zitto Kabwe, Kitila Mkumbo, Ridhwan Kikwete, Dr. Hussein Mwinyi, John Mnyika, Mwanakijiji nk. Ni wazi Rais wa wakati huo atakuwa amezaliwa kati ya 1970 na 1980, ama chini kidogo ya hapo.
Hold up...wait a minute...Mwanakijiji...a '70s baby? No way..
 
John Mnyika

John Mnyika

Verified User
Joined
Jun 16, 2006
Messages
715
Likes
23
Points
0
Age
38
John Mnyika

John Mnyika

Verified User
Joined Jun 16, 2006
715 23 0
Najua JK hatapita kura za maoni 2010.Inaonekana wazi, mwaka 2010 Rais wa nchi atakuwa kati ya hawa wafuatao: Freeman Mbowe, John Magufuli, Mark Mwandosya, Bernard Membe ama Asha Rose Migiro. Na yoyote kati yao akishinda ni wazi ataendelea mpaka 2015.

Swali langu: Nani kati ya vijana hawa kuwa Rais mwaka 2020? Zitto Kabwe, Kitila Mkumbo, Ridhwan Kikwete, Dr. Hussein Mwinyi, John Mnyika, Mwanakijiji nk. Ni wazi Rais wa wakati huo atakuwa amezaliwa kati ya 1970 na 1980, ama chini kidogo ya hapo.

Yamekuwa hayo tena! Hapa, No comment. Tukutane kule FOCUS 2010

JJ
 
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
414
Likes
4
Points
35
N

Nurujamii

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2007
414 4 35
Najua JK hatapita kura za maoni 2010.Inaonekana wazi, mwaka 2010 Rais wa nchi atakuwa kati ya hawa wafuatao: Freeman Mbowe, John Magufuli, Mark Mwandosya, Bernard Membe ama Asha Rose Migiro. Na yoyote kati yao akishinda ni wazi ataendelea mpaka 2015.

Swali langu: Nani kati ya vijana hawa kuwa Rais mwaka 2020? Zitto Kabwe, Kitila Mkumbo, Ridhwan Kikwete, Dr. Hussein Mwinyi, John Mnyika, Mwanakijiji nk. Ni wazi Rais wa wakati huo atakuwa amezaliwa kati ya 1970 na 1980, ama chini kidogo ya hapo.
Hapo hesabuni 2015 ndio tunapata rais mpya; halafu anayefuatia ni 2025. Hata hivyo, uwezekano mkubwa sana CCM bado watachukua 2015. Upinzani ukifanya vizuri basi zamu yao kwa uhakika itakuwa ni 2025. Wakikosa hapo ni hadi 2035!! Na hapo sasa kina Madilu, MKJJ, Lipumba, Mrema, hata Mbowe watakuwa wameshaondoka duniani au ni wazee wa kutolewa nje kuota jua na kurudishwa ndani! (Kidding)
 
H

HAM

Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
61
Likes
0
Points
13
H

HAM

Member
Joined Sep 24, 2007
61 0 13
Kwanini mnawapigia hesabu akina Mnyika,Kabwe na Ridhwani ilihali watu ata wakiwa wazee hawataki kuacha madaraka.Kibaki mzee lakini anataka rudi tena madarakani,sikuambii akina Ngunge na Mugabe.
 

Forum statistics

Threads 1,205,893
Members 458,135
Posts 28,209,752