Nani kasema Hip Hop Haiuzi?


streat Anthem

streat Anthem

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
389
Likes
428
Points
80
Age
27
streat Anthem

streat Anthem

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
389 428 80
Nimekaa nimetafakari nikakumbuka wimbo wa Madee uitwao Hip Hop haiuzi, kiukweli ukitazama kwa kina utakuta ni kauli ya mtu aliekata tamaa na kitu anachokifanya na hii imefanya watu wengi wenye talent na aina ya mziki huu kukimbia na kutafuta kivuli katika miti mingine wakidhani msitu was Hip hop umenyauka Lakini kutokana na juhudi za watu wasiokata tamaa walihakikisha wanarudisha hadhi na heshima ya muziki huu pendwa na rika zote..tumeshuhudia wasanii kama Fid Q, Weusi, Tamaduni Music, Darasa na wengine wengi wakifanikisha mapinduzi haya. Mpaka dakika hii Music wa Hip hop ndo huko juu kutokana na wimbo wa Darasa kufanya vizuri, Wito wangu kwa wanaharakati wote nikuendelea na mapambano kuhakikisha hii hadhi tuliyonayo haishuki ili tuweze kushika usukani katika gurudumu la hii tasnia ya muziki Tanzania.
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Nimekaa nimetafakari nikakumbuka wimbo wa Madee uitwao Hip Hop haiuzi, kiukweli ukitazama kwa kina utakuta ni kauli ya mtu aliekata tamaa na kitu anachokifanya na hii imefanya watu wengi wenye talent na aina ya mziki huu kukimbia na kutafuta kivuli katika miti mingine wakidhani msitu was Hip hop umenyauka Lakini kutokana na juhudi za watu wasiokata tamaa walihakikisha wanarudisha hadhi na heshima ya muziki huu pendwa na rika zote..tumeshuhudia wasanii kama Fid Q, Weusi, Tamaduni Music, Darasa na wengine wengi wakifanikisha mapinduzi haya. Mpaka dakika hii Music wa Hip hop ndo huko juu kutokana na wimbo wa Darasa kufanya vizuri, Wito wangu kwa wanaharakati wote nikuendelea na mapambano kuhakikisha hii hadhi tuliyonayo haishuki ili tuweze kushika usukani katika gurudumu la hii tasnia ya muziki Tanzania.
Umenukuu wimbo wa Madee unaosema Hip hop haiuzi,sasa baada ya kututajia wale waliouza wewe unatuletea zilizo hiti kitaa,lete takwimu wimbo fulani umeuza au umefanikisha msanii fulani kupata maisha fulani ambayo hakuwa nayo kabla .............???
 
streat Anthem

streat Anthem

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
389
Likes
428
Points
80
Age
27
streat Anthem

streat Anthem

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2016
389 428 80
Umenukuu wimbo wa Madee unaosema Hip hop haiuzi,sasa baada ya kututajia wale waliouza wewe unatuletea zilizo hiti kitaa,lete takwimu wimbo fulani umeuza au umefanikisha msanii fulani kupata maisha fulani ambayo hakuwa nayo kabla .............???
Soma vizuri huu Uzi..Hip Hop imevadilisha maisha ya watu wengi mfano Weusi nk..hiyo iligohiti kitaa inaonesha ni kwa namna gani raia wanavyokubali Hip Hop na kukubalika ndo kuuza kwenyewe maana msanii atapata shows, matangazo nk.
 
Mkare_wenu

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
1,708
Likes
90
Points
145
Mkare_wenu

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
1,708 90 145
Darasa ni msanii wa Hiphop, but huu wimbo wake mpya 'Muziki' sidhani kama ni Hiphop
 
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
3,726
Likes
4,914
Points
280
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
3,726 4,914 280
Hip-hop
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124