Nani atasimamia Nidhamu CCM? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani atasimamia Nidhamu CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee, Sep 2, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Kama Msekwa ambaye alionekana Mr. Clean ndani ya CCM naye anatuhumiwa, nani msafi aliyebaki katika ccm atawahoji watuhumiwa waliopo ndani ya ccm waliokwiba wanyama hai na kuwapakia kwenye ndege KIA?
    Nani mtu msafi CCM atakayehoji wenzake? Mtu ambaye hakuchukua nyumba za serikali kwa bei sawa na bure! Mtu ambaye hahusiki kwenye kashfa ya rada; hahusiki kwenye kashfa ya migodi; meremeta, Mwananchi Gold, Deep Green, Majengo pacha ya Benk kuu, hahusiki kuiba kura, hakukodiwa ndege na Barrick?
    Simwoni hata mmoja, maana CCM imefika ukingoni, imekwisha.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Nawakilisha!
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,657
    Likes Received: 8,471
    Trophy Points: 280
    nyaraka zaonyesha mtunza nidhamu ndani ya ccm ni chenge! mimi nawaambieni, mti huitwa kwa matunda yake isipokuwa mgomba. kwakuwa chenge ni mwizi, ccm ni .......zi
     
  4. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Labda Kingunge, manake aliaminiwa hadi akaachiwa kuedit ilani ya chama mwaka ulee.
     
  5. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,646
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Wakusimamia nidhamu ndani ya CCM wapo wamejaa tele.
    Jambo la kuangalia hapa ni nidhamu ya namna gani isimamiwe?
    Makundi ya UJAMBAZI,UHARAMIA na UGAIDI yana watu wa kusimamia nidhamu zao.
    Mnadhimu wa MAGAIDI sharti awe GAIDI.
    Mnadhimu wa CCM sharti awe na tabia za kiCCM ambazo ni wizi,utapeli,udanganyifu,ufisadi na ushirikina.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    unaweza kuwataja?
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ccm inatakiwa idondoke kwanza ikajifunze!
     
  8. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nidhamu ya kweli itasimamiwa na sisi tulioibiwa amabo tuna uchungu kwa kweli if tukiweza kuwapindua hawa wana kondoo wenye makundi na tukawafikisha magaidi wa kodi zetu pahali panapostahili we can take over CCm na tukaiongoza wenyewe wenye uchungu na mali zetu,,,wanaharakati wa kweli,,,,
     
Loading...