Nani anayegharamia mikutano ya Zitto inayoendelea?

Nani anayegharamia mikutano ya Zitto inayoendelea?

Status
Not open for further replies.
Unadhani? sisi tunataka uhakika wewe unadhani.... dah

teh teh....mkuu kila "uhakika" utakaowekwa, wahusika wanaukana na kusema wanaonewa.
Labda na yeye alibeba zile pesa za chama ndio anazifanyia kazi sasa...si alishasema msiwaamini wanasiasa!
 
Someni MAWIO la leo 26 December na muunganishe dots,kila kitu kiko uchi,ila Zitto ana roho ngumu au tuite ujeuri??!! Sioni hata chembe ya elimu yake katika utetezi wake na hata mbinu sana sana anazidi kujianika na kuaibika!! Sishangai akifukuzwa CHADEMA kwani anasitahili,sitashangaa akienda CCM ingawa itabidi apitie NCCR kwanza kwa mwenyekiti ambae ni mbunge maalumu wa CCM- Mbatia kwani anasitahili kuwa huko na ana deni kwani watu walishachumbia harakati zake!!!

Mawio nalo ni Gazeti la kusoma watu makini????????gazeti hajulikani mhariri ni nani,hakuna hata anuani,kile ni kipeperushi tu
 
Jamani si alishapokeaga brifcase huyu mtu? Mnadhani ile mihela aliyoongwa kuimaliza cdm imeshaisha?
 
Wanaogharamia mikutano yake ni ccm,Ninashangazwa na CDM kuendelea kukaa kimya juu ya huyu msaliti na mhaini wa chama anaendelea na uhaini wake dhidi ya chama Inatakiwa Zito apigwe chini ni suala la muda mfupi atasahaulika,kwani bado wanachadema wanaenda kumsikiliza kwani hawajajua kinachoendelea.Lakini akishatimuliwa mikutano yake itahudhuliwa na wanaccm tu,ambao ni wachache na utakuwa ndio mwisho wa usaliti'
Hiyo ni ndoto. Zitto ni muamini wa kweli wa utawala bora na demokrasia na wengi wanamkubali. Hii ndio tofauti yake na viongozi wa cdm.
 
Ni kwanini tunaendelea kumjadili huyu zitto?tunamkweza bure,kwa sasa ni serikali ya ccm kuwatesa wananchi :israel:
 
Wanaogharamia mikutano yake ni ccm,Ninashangazwa na CDM kuendelea kukaa kimya juu ya huyu msaliti na mhaini wa chama anaendelea na uhaini wake dhidi ya chama Inatakiwa Zito apigwe chini ni suala la muda mfupi atasahaulika,kwani bado wanachadema wanaenda kumsikiliza kwani hawajajua kinachoendelea.Lakini akishatimuliwa mikutano yake itahudhuliwa na wanaccm tu,ambao ni wachache na utakuwa ndio mwisho wa usaliti'

Habari za Kuaminika zinasema, Bw Sabodo ndie anayegharamikia hii mikutano ya Mhe Zitto, Inasemekana amempa TS150,000'000/-, Bw. Sabodo amekasirshwa sana na namna viongozi ndani ya Chadema walivyo zitumia vibaya mamilion ya pesa alizozitoa kwa ajili ya kuwachimbia visima wananchi na kuimarisha Democracy ndani ya chadema. Pia anataka haki itendeke kisiasa ndani ya chadema, na pia acountability ufanyike kuhusu matumizi ya pesa za misaada inayotolewa na kupewa chadema.

Pia kuna habari ya kuwa Social Democratic ya Ujerumani nayo imempa msaada, Of course na wale wengi ambao wanaipenda Chadema na ambao hawakubaliani na uonevu na ufujaji sheria unaondeshwa na Familia ya Mtei na Masalia wa kutoka karatu. ALL ROADS LEADS TO IKULU
 
Wana Jf.Naomba kuleta swali la kutaka ufahamu tu. Hivi najiuliza ni nani anayeghalamia mikutano ya Zitto kabwe inayoendelea. Je ni yeye mwenyewe au chama. Lakini najua pia kuna ziara ya kkatibu mkuu Jembe Slaa naye yuko kwenye ziara.nahisi hii ya Slaa inagharamiwa na chama lakini kama na yakabwe inaghakamiwa na chama kwa nini wasiungane pamoja kwenye safari moja?najua pia kabwe yuko kwenye mgogoro na uongozi wa chama chake.amepata wapi kibali cha kuendesha mikutano?je chama kimeridhia?je anaosema kwenye mikutano hiyo ni kauli za chama au za kwake? Tunatofautishaje kauli zake binafsi na zile za chama?

Inagharamiwa na wanademokrasia wa kweli ambao hawakikopeshi chama. Alipokua anaimarisha chama Tabora mbona hamkuuliza.
 
am now looking for a gun better akifika Tabora nimsnap...mtu anayesaliti mapambano ya haki ni bora awawe tuu,anatusaliti vijana.huyu gobore tu napasua ile kichwa..... na awache kucheza na wasukuma lazima tumfanyie alichofanyiwa mabina

Natumaini huu ni utani tu. In an event ZZK anauawa, unaweza kutafutwa ili kuisaidia police.
 
na bado mlifikiri mtamzimisha kiurahisi zitto ni gogo la ubani kadili linavyo waka ndivyo linavyo toa harufu sasa mtachonga sana jamaa kwa nyota aliyo nayo mtaishia kunuka midomo.
 
Mimi nathan wamwache aendelee kama shibuda maana 2015 sio mbali na huo utakuwa mwisho wake ila angekaa na kufikiria hayo anayoyafanya maana ni chama kilichomfikisha hapo alipo.
 
Wana Jf.Naomba kuleta swali la kutaka ufahamu tu. Hivi najiuliza ni nani anayeghalamia mikutano ya Zitto kabwe inayoendelea. Je ni yeye mwenyewe au chama. Lakini najua pia kuna ziara ya kkatibu mkuu Jembe Slaa naye yuko kwenye ziara.nahisi hii ya Slaa inagharamiwa na chama lakini kama na yakabwe inaghakamiwa na chama kwa nini wasiungane pamoja kwenye safari moja?najua pia kabwe yuko kwenye mgogoro na uongozi wa chama chake.amepata wapi kibali cha kuendesha mikutano?je chama kimeridhia?je anaosema kwenye mikutano hiyo ni kauli za chama au za kwake? Tunatofautishaje kauli zake binafsi na zile za chama?

Kweli Slaa angejaribu kuomba kudandia mikutano ya Zitto angepata watu.

1528654_635387156523359_1283011894_n.jpg 1488111_1496326457260050_1374040466_n.jpg
 
mbona inajulikana ccm kupitia kwa mwigulu nchemba na mzigo uliofukuzwa nchimbi
 
Mbaazi ikiishiwa matunda husingizia Maua! Zit to ni mpingo! Hawa wote akina Lisu, Slaa, Mnyika, Mdee nk ni wageni katika siasa. Tutarajie Chadema New vision! Chadema ya wazee na akili finyu inakufa taratiiibu!
 
Anachofanya Zitto Ni sawa na KICK OF A DYING HORSE....

Mimi binafsi nailaumu kamati kuu ya CDM kwa kuwa DHAIFU kupita kiasi na kufanya chama kinadhalilishwa na mtu mmoja. The sooner they fire him the better
 
Kweli Slaa angejaribu kuomba kudandia mikutano ya Zitto angepata watu.

View attachment 128774 View attachment 128773[/QUOTE
].
Kwa muelekeo huu huko tuendako Watanzania wataangalia Sana uwezo Wa MTU binafsi na kuachana na ukiritimba Wa chama Kama wivyofanya wenzetu Wa kigoma....
Acha CDM ibaki mitandaoni nasi wananchi wakawaida tunawajua wakweli..
Hivi Leo zitto akifa, ni vitabu vingapi vitamuandika kwa wema Duniani na Mbinguni????. Hali ikoje kwa Slaa na Mbowe?
 
Wana Jf.Naomba kuleta swali la kutaka ufahamu tu. Hivi najiuliza ni nani anayeghalamia mikutano ya Zitto kabwe inayoendelea. Je ni yeye mwenyewe au chama. Lakini najua pia kuna ziara ya kkatibu mkuu Jembe Slaa naye yuko kwenye ziara.nahisi hii ya Slaa inagharamiwa na chama lakini kama na yakabwe inaghakamiwa na chama kwa nini wasiungane pamoja kwenye safari moja?najua pia kabwe yuko kwenye mgogoro na uongozi wa chama chake.amepata wapi kibali cha kuendesha mikutano?je chama kimeridhia?je anaosema kwenye mikutano hiyo ni kauli za chama au za kwake? Tunatofautishaje kauli zake binafsi na zile za chama?

Nguvu ya umma ndiyo inagaramia...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom