Nani anasimamia bei ya gas?

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,184
Points
1,500

Jidu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,184 1,500
Kumekuwa na kupanda Holela juu ya Bei ya hii Bidhaa ilikuwa ni Tsh 44,000/- juma lililopita lakini kwasasa imeshafika tsh 50,000/- sababu haijulikani yaani genge la wafanya biashara walanguzi linajiamulia hivihivi na Serikali SiKIVU inakaa kimya?
 

Researcher

Senior Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
187
Points
195

Researcher

Senior Member
Joined Dec 15, 2010
187 195
Hakuna regulation kwenye LPGs. Hii inaweza kukupa picha kwamba pamoja na matatizo waliyonayo EWURA wana umuhimu fulani. Nimesikia huko Zanzibar wameanza kutoa bei elekezi za bidhaa muhimu kama sukari n.k. I think that is the way to go.

Huwezi kuwaacha wafanyabiashara wapate faida asilimia mia tano huku mlaji akiendelea kuumia!
 

Big One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
760
Points
195

Big One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
760 195
kwel hawa jamaa ni washamba kweli bei wanajiwekea watakavyo gvt ipo kimya kweli uongoz kaz jaman watu wamechemka hawataki kuachia gamba
 

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,169
Points
2,000

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,169 2,000
kwel hawa jamaa ni washamba kweli bei wanajiwekea watakavyo gvt ipo kimya kweli uongoz kaz jaman watu wamechemka hawataki kuachia gamba
Biashara kubwa ni za vigogo hivyo hawaiongopi serikali isipokuwa serikali ndiyo inawaongopa wafanyabiashara hivyo hawana hofu wanapo pandisha bei watakavyo maana hata wakubwa wenye maamzi wanafaidika kwa njia moja au nyingine....
 

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,169
Points
2,000

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,169 2,000
kwel hawa jamaa ni washamba kweli bei wanajiwekea watakavyo gvt ipo kimya kweli uongoz kaz jaman watu wamechemka hawataki kuachia gamba
Mshamba ni wewe na serikali yako legelege siyo wao wafanyabiashara wao wanacho kiangalia ni faida tu ikiwezekana wapate 1 kwa1000...
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,374
Points
2,000

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,374 2,000
yaani mie juzi nimechukia wakati najua orxy walisema bei ya gas kale
kamtungu ka kilo sita ni 19500 nikajikoki kwenda naambiwa 22000 karibu nitoe machoz walahi
wanaudhi sana serekali iangalie manake twaumia buree
 

Forum statistics

Threads 1,364,957
Members 521,061
Posts 33,333,876
Top