Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anasimamia bei ya gas?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Aug 30, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,070
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kumekuwa na kupanda Holela juu ya Bei ya hii Bidhaa ilikuwa ni Tsh 44,000/- juma lililopita lakini kwasasa imeshafika tsh 50,000/- sababu haijulikani yaani genge la wafanya biashara walanguzi linajiamulia hivihivi na Serikali SiKIVU inakaa kimya?
     
  2. Researcher

    Researcher Senior Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna regulation kwenye LPGs. Hii inaweza kukupa picha kwamba pamoja na matatizo waliyonayo EWURA wana umuhimu fulani. Nimesikia huko Zanzibar wameanza kutoa bei elekezi za bidhaa muhimu kama sukari n.k. I think that is the way to go.

    Huwezi kuwaacha wafanyabiashara wapate faida asilimia mia tano huku mlaji akiendelea kuumia!
     
  3. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwel hawa jamaa ni washamba kweli bei wanajiwekea watakavyo gvt ipo kimya kweli uongoz kaz jaman watu wamechemka hawataki kuachia gamba
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Biashara kubwa ni za vigogo hivyo hawaiongopi serikali isipokuwa serikali ndiyo inawaongopa wafanyabiashara hivyo hawana hofu wanapo pandisha bei watakavyo maana hata wakubwa wenye maamzi wanafaidika kwa njia moja au nyingine....
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Mshamba ni wewe na serikali yako legelege siyo wao wafanyabiashara wao wanacho kiangalia ni faida tu ikiwezekana wapate 1 kwa1000...
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,299
    Likes Received: 7,559
    Trophy Points: 280
    yaani mie juzi nimechukia wakati najua orxy walisema bei ya gas kale
    kamtungu ka kilo sita ni 19500 nikajikoki kwenda naambiwa 22000 karibu nitoe machoz walahi
    wanaudhi sana serekali iangalie manake twaumia buree
     
Loading...