nani anapajua?


2 pacha

2 pacha

Senior Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
123
Likes
22
Points
35
Age
26
2 pacha

2 pacha

Senior Member
Joined Dec 15, 2013
123 22 35
jamani ndugu zangu samahan kwanza kwa kuweka mada hii katika upande huu wa madavdav lakini pia sio mbaya kwasababu kinachonifanya nipost hivi ni mapenz. jamani lengo ni nikuomba msaada hasa kwa wale watu wanaoishi mwanza,shida yangu ni kama kuna mtu yoyote humu anakaa mwanza maeneo ya nyegezi kata ya buhongwa kijiji cha nyanshishi nilikuwa au anapafahamu na labda kuna mtu ambaye ypo anakaa maeneo hyo nilikuwa naomba msaada wenu coz kuna ndugu yangu tumepotezana mda mrefu na nimeelekezwa anakaa maeneo hyo na ukicheki mi npo dar alf kingne nipo xkul so inakuwa ngumu kwenda mwenyewe, MSAADA WENU PLS NDUNGU ZANGU.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,967
Likes
13,607
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,967 13,607 280
Ndugu yako anaitwa nani? Ili wadau wanaokaa sehemu tajwa wanaweza wakamfikisjia ujumbe,pia kuna kipindi Radio one cha kutafutana kila J4 ebu jaribu kuandika mail/barua watasoma barua yako unaweza kumpata huyo mtu.
 
2 pacha

2 pacha

Senior Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
123
Likes
22
Points
35
Age
26
2 pacha

2 pacha

Senior Member
Joined Dec 15, 2013
123 22 35
kwa jinsi nilivyoelekezwa huyo mtu unaweza kumpata kwenye familia ya marehemu mzee Bakaza' na kunawatoto mapacha watano.
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514