Nani anamfahamu ndege mnyama anayeitwa Bustard?

Nani anamfahamu ndege mnyama anayeitwa Bustard?

Cha ziada kwa huyu ndege ni ukubwa wake na ni ndege mkubwa anaeweza kupaa na uzito wake unafika mpaka kg 18
 
Ni ndege muhimu sana.. Kwa wale wapenda maisha mazuri mafuta ya ndg huyu unapakaa usoni kila siku asubuhi mafuta hayo yanaleta mvuto kutokana na kile unachokihitaji...
Kama unayapaka kwa lengo la wanawake basi ww kila upitapo kila mwanamke atataka kuwa na we...
Kama unayapaka kwa umaarufu tu basi ww utajulikana dunia nzima..
Kama unayapaka kwaajili ya kupata pesa basi ww utakuwa mtu WA kuingiza pesa tu...

Lakn mafuta yake huchanganywa na jivu la bawa lake la kushoto na mavi yake kidogo mabichi aliyokunya asubuhi wakat ametoka kufanya tendo pamoja na damu yake ya kidole cha kati ambacho hukatwa damu ikitoka inahifadhiwa..

Vilevile ubongo wa ndege huyo hutumika kwa wale wababe WA kivita kujitengeneza kihisia au machale...

Huyu ndge ni muhimu sana kwa wajuvi WA mambo
 
Ni ndege muhimu sana.. Kwa wale wapenda maisha mazuri mafuta ya ndg huyu unapakaa usoni kila siku asubuhi mafuta hayo yanaleta mvuto kutokana na kile unachokihitaji...
Kama unayapaka kwa lengo la wanawake basi ww kila upitapo kila mwanamke atataka kuwa na we...
Kama unayapaka kwa umaarufu tu basi ww utajulikana dunia nzima..
Kama unayapaka kwaajili ya kupata pesa basi ww utakuwa mtu WA kuingiza pesa tu...

Lakn mafuta yake huchanganywa na jivu la bawa lake la kushoto na mavi yake kidogo mabichi aliyokunya asubuhi wakat ametoka kufanya tendo pamoja na damu yake ya kidole cha kati ambacho hukatwa damu ikitoka inahifadhiwa..

Vilevile ubongo wa ndege huyo hutumika kwa wale wababe WA kivita kujitengeneza kihisia au machale...

Huyu ndge ni muhimu sana kwa wajuvi WA mambo
wasalam ndugu mgiriki...hayo mafuta yanapatikanaje?
 
Wajuzi wa ndege (wanyama)(Aves) naomba mtujuze kuhusu huyu ndege anaitwa Bustard family Otididae.

Jina lake kwa kiswahili ni nani haswa?

Ni nini cha ziada ndege huyu anacho? Nasikia mafuta yake yanatumiwa na watu maarufu tuu je ni ya kweli hayo? Na kama ni kweli kwanini mafuta yake yatumike na watu maarufu tu kuna siri gani?

Karibuni wajuzi wa wanyama mtujuze.

Mkuu unaweza kuwa unatutukana, kwanza "Bastard" mwenyewe, ha ha ha haaaaa! Ni kweli mkuu wewe unaulizi ndege Bustard na siyo hiyo niliyoandika hapo juu (ni utani tu mkuu wangu).
upload_2017-1-12_13-54-30.jpeg

Huyu anaitwa Kori Bustard (Tandawala Mkubwa) = Ardeotis kori
upload_2017-1-12_14-5-8.jpeg


Huyu yeye anaitwa Lesser Bustard (Tandawala mdogo) = Tetrax tetrax
 
anaitwa kori bastard
kwanini anaitwa hivyo?!
huyu yupo tofauti na ndege wengine wa porini na wanaofugwa!
jina la kori bastard lilitokana na tabia ya wazazi kukimbia watoto pale tu mayai yanapototoa.
kipindi cha mate ndege dume hutafuta mtu mzuri na kujenga kiota kizuri ili kuvutia majike!atakaenasa hapo hufanya nae tendo pendwa kisha akishataga analalia huku dume likitafuta chakula cha watoto kwa kipindi chote wakishawatelekeza!kwa kiswahili ni ndege mwanaharamu
Hapo kwenye red umechemka vibaya mno,, tofautisha "Bastard" ya Mwanaharamu na hii Bustard ya huyo ndege anayeitwa Kori Bustard. Yeye kwa Kiswahili anaitwa Tandawala Mkubwa na Mdogo maana wako wa aina mbili Great na Lesser Bustard.
 
Naongezea huwa anatumika pia kuzuia mvua.
 
Ni ndege muhimu sana.. Kwa wale wapenda maisha mazuri mafuta ya ndg huyu unapakaa usoni kila siku asubuhi mafuta hayo yanaleta mvuto kutokana na kile unachokihitaji...
Kama unayapaka kwa lengo la wanawake basi ww kila upitapo kila mwanamke atataka kuwa na we...
Kama unayapaka kwa umaarufu tu basi ww utajulikana dunia nzima..
Kama unayapaka kwaajili ya kupata pesa basi ww utakuwa mtu WA kuingiza pesa tu...

Lakn mafuta yake huchanganywa na jivu la bawa lake la kushoto na mavi yake kidogo mabichi aliyokunya asubuhi wakat ametoka kufanya tendo pamoja na damu yake ya kidole cha kati ambacho hukatwa damu ikitoka inahifadhiwa..

Vilevile ubongo wa ndege huyo hutumika kwa wale wababe WA kivita kujitengeneza kihisia au machale...

Huyu ndge ni muhimu sana kwa wajuvi WA mambo
Hapo watafutaji umewaweza, hasa pale mpaka ajue kwamba ametoka kufanya tendo!
 
Ukipata yule aliye achika mafuta yake hutibu kabisa tatizo la nguvu za kiume
 
wasalam ndugu mgiriki...hayo mafuta yanapatikanaje?
Hakikisha unamkamata akiwa hai baada ya kumkamata mchomoe manyoya ya bawa la kushoto kama matatu ama manne baada ya hapo chukua kinyesi chake kama nilivyoelekeza baada ya hapo mkate kidole cha mguu WA katakat damu yake ihifadhi baada ya hapo mchinje ukisha mchinja mchuje mafuta hyo ndio dawa
 
Ataanza kua adimu sasa hivi,haya wapenda umaarufu,utajiri nk fursa iyooo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom