Nani anamfahamu mwenye namba hii 0769779533?

Nani anamfahamu mwenye namba hii 0769779533?

[eQUOTE=mikela;5227572]MDADA: Unakunywa pombe?
MKAKA: Hapana
MDADA: Unavuta?
MKAKA: Hapana
MDADA: Una mademu?
MKAKA: Hapana MDADA: Sasa unajichanganyaje na washkaji?
MKAKA: Mi muongo ile mbaya[/QUOTE]

Umerogwa kila mahali unapost hayohayo maneno uliambiwa wewe nn! Haaa tumeyachoka.
 
huyo mwenye hiyo namba ni demu wako, sema mlikolofishana labda hukumlipa akaondoka na simu. hata mke wako anamjua ndo maana kakuwakia. iweje ampigie mke wako?. utadivert vipi namba mpya kwenye line iliyo ibiwa?. wewe unampakazia. Mapenzi ukiyachukulia simple yatakutesa sana. na hii ishu inaweza vunja ndoa yako usipokua makini. muite ukae chini uongee nae. mbona wanawake rahisi sana kubembeleza?. Simu yako haijaibiwa bali demu wako kakunyang'anya.
mwisho. mia
 
Sasa na wewe namba haunayo miezi 3 na bado unadivert calls kwenda kwenye barred number? Mbona ni kawaida ukiachana na namba na mtu wa zamani akipigiwa unasema tu kistaarabu sio yeye? Achana nayo. Acha kudivert simu zako tu that number. Tumia call barring services. Namba isipokuwa active miezi 3 inachukuliwa.
 
Hata usipo-divert ukazima tu namba ya sasa, yeyote atakayekupigia atapokea huyo mwanamke, mimi nikiwasha yangu nikampigia mfulululizo (lakini hapokei) au nikimtumia sms za kumkemea anazima simu yake na anakuwa deactivated kwa muda, akiona yangu imezimwa muda mrefu kama kawaida anatake part. Vodacom (customercare) wanadai namba hiyo imesajiliwa kwa mtu mwingine ambaye ni mwananume lakini hawawezi kuniambia ni nani.




Sasa na wewe namba haunayo miezi 3 na bado unadivert calls kwenda kwenye barred number? Mbona ni kawaida ukiachana na namba na mtu wa zamani akipigiwa unasema tu kistaarabu sio yeye? Achana nayo. Acha kudivert simu zako tu that number. Tumia call barring services. Namba isipokuwa active miezi 3 inachukuliwa.
 
Ninachofahamu mimi ukiwa na namba ya simu iliyosajiliwa kwa jina lako na kwa sababu fulani fulani ukaacha kuitumia kwa zaidi ya miezi mitatu, namba hiyo itafutiwa usajili wako ikiwa haina taarifa yoyote ya kiusalama na atapewa mtu mwingine na kusajiliwa kwa jina lake. Ukisema namba ziliachwa kutumika ziachwe na zitolewe namba mpya tu utajikuta unazuia namba zote duniani.
 
Mkuu, umejiunga jf tarehe 9 January 2013. Karibu sana jf. Kama ni wewe ndiye unayeitumia kwa sasa endelea tu mkuu usijali.

Ninachofahamu mimi ukiwa na namba ya simu iliyosajiliwa kwa jina lako na kwa sababu fulani fulani ukaacha kuitumia kwa zaidi ya miezi mitatu, namba hiyo itafutiwa usajili wako ikiwa haina taarifa yoyote ya kiusalama na atapewa mtu mwingine na kusajiliwa kwa jina lake. Ukisema namba ziliachwa kutumika ziachwe na zitolewe namba mpya tu utajikuta unazuia namba zote duniani.
 
Mkuu, umejiunga jf tarehe 9 January 2013. Karibu sana jf. Kama ni wewe ndiye unayeitumia kwa sasa endelea tu mkuu usijali.

Kalagha bhao na ujinga wao!! wenzio humu ni wakulu tunakuja kivingine .
 
Nini sababu yako ya kuja kivingine? isitoshe hii post ilikuwa ilishapotea kwenye front page, we uliitafuta huko ya nini?

Kalagha bhao na ujinga wao!! wenzio humu ni wakulu tunakuja kivingine .
 
Ninachofahamu mimi ukiwa na namba ya simu iliyosajiliwa kwa jina lako na kwa sababu fulani fulani ukaacha kuitumia kwa zaidi ya miezi mitatu, namba hiyo itafutiwa usajili wako ikiwa haina taarifa yoyote ya kiusalama na atapewa mtu mwingine na kusajiliwa kwa jina lake. Ukisema namba ziliachwa kutumika ziachwe na zitolewe namba mpya tu utajikuta unazuia namba zote duniani.
Mkuu leipzig Sheria hiyo hata huku nje ipo ukiwa kama hujaitumia namba yako kwa muda wa miezi 3 wanakuzuia kwa muda wa miezi mingine 3 ikifika miezi mingine hiyo mitatu hujaichaji kwa kuweka pesa za kupiga wana i block na kuifunga na kumpa mtu mwengine.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu, hili hata mimi nalijuwa. but this is another case. soma post namba 18.

Mkuu leipzig Sheria hiyo hata huku nje ipo ukiwa kama hujaitumia namba yako kwa muda wa miezi 3 wanakuzuia kwa muda wa miezi mingine 3 ikifika miezi mingine hiyo mitatu hujaichaji kwa kuweka pesa za kupiga wana i block na kuifunga na kumpa mtu mwengine.
 
Jamani mbona unauliza swali la ajabu? Mwenye hiyo namba si ni wewe mwenyewe? Huyo anayeitumia sasa hivi ni mwizi tu!!! Kama kweli namba ni ya kwako baada ya line kuibiwa pamoja na simu ulichukua hatua gani? Je ulikuwa umeisajili hiyo namba? Kama kweli ni ya kwako just go and block it!!! Period!!! Jamani si kila kitu lazima kiletwe hapa JF!!!

Tiba
Ha ha ha ha ha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom