Nani anakumbuka? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anakumbuka?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tanganyika1, Sep 17, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Katelelo...miaka ile mi nasoma msingi kuna hadith moja ilikua ina kichwa cha habari SIKU WA GULIO KATELELO. nlikua naipenda sana. Nani anaweza kunisaidia ntapata wapi kile kitabu?
     
  2. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,525
    Likes Received: 2,611
    Trophy Points: 280
    Natokea tarafa hiyo ya katelelo mkuu kama vip nitafute nikupeleke ukaone kwa macho yako tena live bila chenga
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,321
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mshamba wewe...nenda maktaba ya taifa au book shops kubwa dsm. hakiwezi kosa. je kibanga ampiga mkoloni?? sizitaki mbichi hizi?? upo?
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Karudi baba mmoja je?
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mfalme ana masikio marefu ka ya punda
    tola ala gizani
    chatu zizini
    Pepembona huna masikio
     
  6. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 713
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Maktaba vitabu hivyo hakuna tafuta kwa wauzaji wa vitabu vilivyotumika mitaani unaweza kupata au kwa waliosoma miaka hiyooooooo ya 70.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Umenikumbusha mbali sana mkuu!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,149
    Likes Received: 60,358
    Trophy Points: 280
    gulio ni soko la siku mojamoja...................................na katerelo ni kijiji ambako soko hilo huzuka mara kwa mara...........................it is a long story..............I used to have a gal from that village "in those were the days"..........................am told she is happily married somewhere in Dar ......................am taking this opportunity to wish her the best 4 her and family.......................

    sina uhakika na spelling za katerelo ni katelelo..............though
     
  9. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hadithi ya pazi na jogoo.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    hivi ni katelelo, katerelo, katelero au katerero?......
     
Loading...