Nani anajua elimu ya mwandishi Ulimwengu?

Nani anajua elimu ya mwandishi Ulimwengu?

tuanze hapa
lipumba ana elimu gani ?
kipanya masoud ana elimu gani ?
kusoma kuelewa sio kupanda vidato
Mbona mzee wa shanga mlimuandama wakati na yeye ni mkurugenzi mtendaji na mwandishi nguli pia muajiliwa wa Twaha wakati fulani. Hapa JF ni jadi yetu kuhoji elimu za watu mpaka marais hivyo sioni sababu ya huyu mtoa mada kushambuliwa kama mna CV ya Twaha iwekeni kama zinavyowekwa zingine
 
Duh! Kumbe ashawahi na kuwa Mbunge? Ama kweli tumetoka mbali, mweeh!
Hii inathibitisha namna ulivyo mtoto na mweupe. Kumbe tunabishana na vijana wadogo sana na wasiojishughulisha kujua hata nchi yao. Mnajua kuandika upupu tu humu.
 
Unaweza kuhoji makala zake, lakinj unapohoji elimu ya Jenerali Ulimwengu unaonyesha ni jinsi gani ulivyokuwa mteke kwenye siasa za Tanzania na historia ya ukombozi kusini mwa Afrika. Ulimwengu ni mhitimu wa chuo kikuu dar es salaam na amejiendeleza sehemu mbalimbali duniani.
Nyongeza wenye umri wa enzi za TANU YOUTH LEAGUE watakumbuka alikua pia katibu mkuu wa umoja wa vijana wa Africa yenye makao yake makuu pale Algiers Algeria
 
Elimu sio mwisho wa ujinga na mtu anaweza kuwa na elimu lakini kichwani akawa bogus kama Jamaa Panda Meli
Hivi mwandishi wa magazeti hapa Bongo ajulikanaye kama Ulimwengu ana Elimu gani? Kwa maana hakuna mahali ninapoweza kusoma elimu yake, isijekuwa ni Mbowe type!
 
Mjengwa alishawahi kunipigia simu akisema yeye sio muandishi wa habari bali ni mwandishi wa makala......kama hii ni kweli basi Generali sio muandishi wa habari
Mwi--------------senge.
 
Jamaa aliulizia profile ya Generali sasa wewe inakuuma nini?
Watu wa mlengo huu wa kisiasa mnakatisha tamaa hata watu wanàopenda kujadili mambo bila ushabiki, hivi mtu akitoa mawazo yenye kukosoa utendaji wa MTU Wa upande wenu ndo chanzo cha kuanza kutafuta elimu yake, uraia wake, familia yake, marafiki zake, vinywaji anavyopendelea na nini sijui.? Watu wenye Id za sehemu tunazoziheshimu kama yako hukupaswa kuwa na mawazo ya ovyo kama hayo, au umekosoa jina lako halina "wi" baada ya "m"? Na wewe tuanze kutafuta ulisoma shule gani maana umeandika "Generali" badala ya General au Jenerali!! Hatuna Generali kwenye lugha ya kiswahili. Hivi Mara siku hizi wanazaliwa watu Wa aina yako kweli? Masikini Mara!! Ulikuwa unazalisha Viongozi na watu wenye maono Leo "unatotoa" wambea na wachimba chumvi wanaotafuta kasoro za watu badala ya kufanyia Kazi au kukosoa kwa hoja mawazo yao!!? Kama unahusudu umbea badilisha ID uwafuate waliozoea Kazi hiyo, usiwadhalilishe watu jasiri Wa Mara vinginevyo tutakuita m**senge1993 ili uendane na mawazo yako. Haya; "Mzee Ulimwengu ni darasa la 8, hana mke , ana hawala 2, anapendelea konyagi na mvinyo wa Kirusi, hana Kazi maalum, anàongea baadhi ya maneno ya kiingereza kwa sababu alikaa karibu na ubalozi Wa Uingereza" Haya ndo ulikuwa huyajui juu yake.
 
Ukitaka kujua Bw Twaha Jenerali Ulimwengu ungemuuliza Kinana,Gadaffi,Mwl Nyerere,Samora Marchel,Ndimara Tegambwage,na Philip Ochieg
Mugabe, Do Santos, Sam Nujoma, Joshua Nkomo na Kaunda mtoa mada nadhani ni mteke katika historia ya siasa za Pan-Africanism
 
Unaweza kuhoji makala zake, lakinj unapohoji elimu ya Jenerali Ulimwengu unaonyesha ni jinsi gani ulivyokuwa mteke kwenye siasa za Tanzania na historia ya ukombozi kusini mwa Afrika. Ulimwengu ni mhitimu wa chuo kikuu dar es salaam na amejiendeleza sehemu mbalimbali duniani.
"Kumwelewesha chizi utajipa kazi"
 
Mtu kuomba au kujua elimu ya mtu sio kosa na watu wamekosa busara
Anaeza kua ni mtu ambae amefauraishwa na makala za jeneral ulimwengu akaona ni mtu wa namna gani huyu ndio mana akataka amfahamu vizuri kielimu
 
anatema madini kuliko wenye PHD za kuunga unga
 
Ukitaka kujua Bw Twaha Jenerali Ulimwengu ungemuuliza Kinana,Gadaffi,Mwl Nyerere,Samora Marchel,Ndimara Tegambwage,na Philip Ochieg
Unashusha nondo nzito kwa vilasar!
 
Ni upuuzi na ujinga kushindwa kumjibu mtu hoja kwa hoja badala yake unatafuta kiwango cha elimu!! .... Nikuulize yesu alikuwa na level ipi ya elimu mbona ana wafuasi mamilion
 
Ana certificate ya clearing and forwading toka zoom polytechnical collage
 
Back
Top Bottom