Nani anajua elimu ya mwandishi Ulimwengu?

Ilongailunga

JF-Expert Member
Jan 18, 2012
1,317
2,000
Unaweza kuhoji makala zake, lakinj unapohoji elimu ya Jenerali Ulimwengu unaonyesha ni jinsi gani ulivyokuwa mteke kwenye siasa za Tanzania na historia ya ukombozi kusini mwa Afrika. Ulimwengu ni mhitimu wa chuo kikuu dar es salaam na amejiendeleza sehemu mbalimbali duniani.
 

Mwisenge1993

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
903
1,000
..amehitimu shahada ya SHERIA toka Udsm.

..lakini pia ni mtu anayependa kujisomea sana, na ni mmoja kati ya waandishi wa habari nguli hapa Tz na Afrika Mashariki.
Mjengwa alishawahi kunipigia simu akisema yeye sio muandishi wa habari bali ni mwandishi wa makala......kama hii ni kweli basi Generali sio muandishi wa habari
 

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
20,009
2,000
Mjengwa alishawahi kunipigia simu akisema yeye sio muandishi wa habari bali ni mwandishi wa makala......kama hii ni kweli basi Generali sio muandishi wa habari
..kweli kabisa.

..hata mimi sikuwa 100% comfortable nilipoandika Jenerali ni mwandishi wa habari.

..hapa umenisaidia ndugu yangu, na nakushukuru kwa hilo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom