Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Kati ya member 10 wa JF, ni 2 tu wanaiopiga kura, wengine wsko bize na harakati za kwenye keyboard.

Hawana muda wa kupoteza.
 
WanaJF,

Amani kwenu wote.
Naomba tujiulize hilo swali hapo juu na kutafakari kwa kina. Kwa jinsi hali ya mambo ilivyo kuna uwezekano mkubwa kuwa JK ataendelea kuongoza mpaka 2015 pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi wake.

Kaka umechapia, kwani hii sindo 2015?
Ulimaanisha 2016,2017.........
 
Kaka umechapia, kwani hii sindo 2015?
Ulimaanisha 2016,2017.........

Mkuu huu uzi nimeuanzisha mimi halafu mods wameunganisha na uzi sijui wa mwaka gani ambao hata hauendani na huu. Yaan full kuchanganya. Alieunganisha hizi nyuzi amekosea sana, haziwezi kueleweka. Hapo juu kuna 'poll' ambayo ishafungwa. This is absurd.
 
Mtaje kwa mtiriko kutoka wa kwanza hadi watatu mwanasiasa unaeona anafaa kuwa Rais wa awamu ya Tano wa Tanzania.

NB: Unaruhusiwa kuweka jina la mwanasiasa yeyote (Chama Tawala/Upinzani). Huitaji kutoa sababu.

Mimi naanza:

1. Dr. W. Slaa
2. T. Lissu
3. B. Membe

Mkuu huu uzi wako umeunganishwa, halafu zinatofautiana, wasioelewa watajibu uzi wa zamani
 
lowasa anafaa ili kutukwamua na majanga maana waswahili husema mwizi mkabidhi nyumba akulindie.
 
Napata wakati mgumu sana kila siku ninaposoma comment za watu,,,,,,,kazi ni kupondea tu...mara Lowassa fisadi,,,, hatumtaki,,,,,.. Tumebaki kujadili mabaya ya mtu mmoja na kusahau kuwa sas hivi ni muda muafaka wa kujadili ni nani anayefaa kuwa kiongozi shujaa na mwadilifu atakayeliendesha hili gari asitudondoshe na kutuumiza bila kujali kabila,,rangi,,jinsia,, wala chama.

Ndugu watanzania huu c muda wa kumjadili mtu mmoja hali ya kuwa october ni kesho kutwa.....##

➡Hivyo wew kama mtanzania unaona ni nani anafaa kuwa Raisi wa Tz %# 2015-2020....
➡ ni kwasababu gani unaona fulani anafaa kuwa raisi.....
.... naomba kuwasilisha mada tuijadili kwa manufaa ya nchi yetu
 
Nipo mjini songea ambapo nimekutana na baadhi ya vijana wa CCM ambao wanajiandaa kwa safari ya kwenda kumshawishi kanali Kinana agombee Urais. Wamedai Kinana ni mtu makini na mwenye maono na akipewa miaka 5 ataleta mabadiliko makubwa na nidhamu ya kiutendaji pia hatahangaika na katiba pendekezwa iliyolitia taifa hasara kubwa. Kwakuwa mimi niko ktk safari ya 'caanan' ya Mwigulu nimewatia moyo na kwamba tutakutana katika 3 bora huenda pamoja na Dr Mahiga au Magufuli! Wataondoka j5 kumfata Kinana KZ!
 
Hatutaki kuongozwa na anayetokana na dini ya kigaidi tena
 
huu ni upuuzi ambao KENYA waliuendekeza mwishowe wasomali wanawasumbua

hatuitaji wasomali kutuongoza.
 
Back
Top Bottom