Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Salute. Naunga mkono hoja ya Kinana kushawishiwa kutangaza nia ya urais . Kwa jinsi hali ilivyo mpaka sasa kuna hatari ya nchi kugawanyika kwa watia nia wliopo. Kinana ana uwezo mkubwa wa kuunganisha watanzania na anakubalika CCM, yaani hajaonyesha kuwa na kundi na hii ni dalili nzuri. Kinana anayajua vyema matatizo ya wananchi. CCM hawatahitaji nguvu nyingi kumnadi Kinana. Hofu yangu ni kuhusu uraia wa Kinana.
 
wengi wenu hapo juu hamkuja na neno hata moja lenye busara, wala hoja ya kuzikilizwa, bali mmekuja na matusi na kebehi, na visingizio.Haki ya kumshagua kiongozi ni ya kila mtanzania, na haitatokea watanzania wakamchagua mtu kwa sabau watu 26 waliopo kwenye JF hawamtaki, bali watanzania watachagua kiongozi wao kwa matakwa na maoni yao wenyewe.Haki ya Uchaguzi ni yako , lakini haki ya kumtusi au kumsingizia mtu mabaya sio haki yako
Ni kweli mkuu!
 
Nchi yetu bado ni changa kutawaliwa na tu mwenye uraia wa mnashaka
 
hivi sisi tukoje hii NIA mbona imekuwa rahisi hivyo simlimsikia akiwaagiza bodaboda na madereva nao wakachukue fomu dodoma maskini TANGANYIKA YETU lila yeyote sasa anakuchezea aundio wanakutia hasira ili ujitokeze:behindsofa:
 
wengi wenu hapo juu hamkuja na neno hata moja lenye busara, wala hoja ya kuzikilizwa, bali mmekuja na matusi na kebehi, na visingizio.

Haki ya kumshagua kiongozi ni ya kila mtanzania, na haitatokea watanzania wakamchagua mtu kwa sabau watu 26 waliopo kwenye JF hawamtaki,
Unajua kwamba hawa 26 ndio wanawakilisha watanzania huko uliko......hujawahi kufanya utafiti wewe na nadhani hujui sample inawakilisha general population. Ukiona hapa anakataluwa ujue hata huko mtaani anakataliwa
 
Hao ndorobo wanaomtaka Akanana huenda ni underage. Hata hivo watafute na waelewe URAIA wa huyo Akanana ukoje katika kushika nafasi ya RAHISI wa TZ... siyo wakurupuke baada ya kushimba maharage waliyotafutiwa na kupikiwa na wazazi wao.
 
Nipo mjini songea ambapo nimekutana na baadhi ya vijana wa CCM ambao wanajiandaa kwa safari ya kwenda kumshawishi kanali Kinana agombee Urais. Wamedai Kinana ni mtu makini na mwenye maono na akipewa miaka 5 ataleta mabadiliko makubwa na nidhamu ya kiutendaji pia hatahangaika na katiba pendekezwa iliyolitia taifa hasara kubwa. Kwakuwa mimi niko ktk safari ya 'caanan' ya Mwigulu nimewatia moyo na kwamba tutakutana katika 3 bora huenda pamoja na Dr Mahiga au Magufuli! Wataondoka j5 kumfata Kinana KZ!

Nafasi bado ipo gari la urais halijajaa.

tunaomba utupatie nauli yetu ya milioni moja.
 
Hatutaki kuongozwa na anayetokana na dini ya kigaidi tena

Watanzania hatuchaguani kwa misingi ya DINI au KABILA.Tunaangalia uwezo wako na sera zako tunakuchagua.Watu wenye maneno kama yako ni watu hatari kwa usalama,amani na maendeleo ya nchi yetu.Sisi ni wamoja na hatudanganyiki tena kwa hoja za maji taka za udini na ukabila.Shime Watanzania tuwakemee vikali,tuwafikishe katika vyombo vya sheria na tuwaogope sana wale wote wanaotaka madaraka kupitia vishawishi vya udini na ukabila.

Muhimu:Udini na ukabila hauna nafasi katika Tanzania ya leo.
 
Back
Top Bottom