Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Dr Slaa amechoka sana na amepoteza mvuto. Mvuto uliobaki ni kwa Josephine tu

Unataka Rais mwenye mvuto!? Hatutarudia kosa safari hii ........ Kama unataka mwenye mvuto kanywe naye chai. Tunataka Rais mzalendo na mchapakazi na siyo mafisadi ya CCM.
 
yupi kati ya hawa unapendekeza kuwa rais wa tanzania 2015-2020:-steven wassira,mizengo pinda,wilbroad slaa,edward lowassa,january makamba,bernad membe,samwel sitta,lazaro nyarandu na prof ibrahim lipumba.JF mods naomba mnilinde kwa hili ili tuje tumpate RAIS PENDEKEZWA WA JAMIIFORUM.nawasilisha

Hakuna Anayefaa Hapo Na Labda Tunaweza Tu Tukabadili Baadhi Ya Vipengele ktk Mother Law Yetu Na TUKAWEKA KIPENGELE MAALUM CHA KUONGOZWA KWA MUDA NA RAIS WA NCHI JIRANI MPAKA HAPO TUTAKAPOKUWA NA AKILI SAWA SAWA NA INGEKUWA HIVYO NINGEMPENDEKEZA Role Model Wangu Rais Wa Rwanda Mwanamume Wa Shoka His Excellency PAUL KAGAME Aje ATUONGOZE Watanzania Kwa Muda Kwa Kutujengea Nchi Kisha Arudi Zake Kigali.
 
yupi kati ya hawa unapendekeza kuwa rais wa tanzania 2015-2020:-steven wassira,mizengo pinda,wilbroad slaa,edward lowassa,january makamba,bernad membe,samwel sitta,lazaro nyarandu na prof ibrahim lipumba.JF mods naomba mnilinde kwa hili ili tuje tumpate RAIS PENDEKEZWA WA JAMIIFORUM.nawasilisha
Mkuu naomba niulize kidogo.1.Hivi bado kuna watanzania wanahitaji ccm iendelee kutawala nchi hii?2.wanataka iendelee kutawala ili ifanye nini ambacho haijakifanya kwa muda wa miaka 53 ya uhuru?
 
Tulisha vote sana hapa na matokeo mara zote yameonesha Dr. W. Slaa kuwa rais awamu ya 5.

Dr. W. Slaa
 
Kumbuka nchi yenu hata siku moja haiwezi endeshwa kwa visasi bali inaendeshwa kwa KATIBA na SERA za chama husika. Dr Mwinyi hana visasi ni mtu aliyekubalika pande zote mbili. Aliwahi kuwa mbunge wa Mkuranga (Tanganyika) na Sasa mbunge wa kutoka Znz.


Mimi naamini wazi kwa wapenda amani wa nchi yenu huyu Dr Mwinyi InshAllah atakuwa Rais wenu 2015. Vuteni subra muone. Vyama vya uinzani baado kabisa kuweza kutoa Rais hususan upande wa Bara. kwani wengi wa viongozi wao ni wachumia tumbo tu na waganga njaa, wanazungumza mazuuri kwa kuwa wana njaa wakishiba hakuna lolote.

We umetumwa haatuongozwi na Muislamu tena. ..its our time
 
Hakuna Anayefaa Hapo Na Labda Tunaweza Tu Tukabadili Baadhi Ya Vipengele ktk Mother Law Yetu Na TUKAWEKA KIPENGELE MAALUM CHA KUONGOZWA KWA MUDA NA RAIS WA NCHI JIRANI MPAKA HAPO TUTAKAPOKUWA NA AKILI SAWA SAWA NA INGEKUWA HIVYO NINGEMPENDEKEZA Role Model Wangu Rais Wa Rwanda Mwanamume Wa Shoka His Excellency PAUL KAGAME Aje ATUONGOZE Watanzania Kwa Muda Kwa Kutujengea Nchi Kisha Arudi Zake Kigali.
Mkuu tunao watanzania wazuri ila hawapo ccm-hila za ccm(Chama cha Panya) kwenye uchaguzi ndizo zimetokosesha watu wa aina ya kagame for a long time
 
Kwa nini Muhongo hafai? Tunataka kiongozi jasiri, mwenye kiburi na asiyewaonea haya mafisadi. Only we have is Prof Muhongo. Wengine ni waoga. Kupambana na mtu kama Reginald Mengi inahitaji ujasiri wa ziada ambao anao Muhongo

.... Ni Kweli, Ana Ujasili Wa Kupiga Madili.
 
Mi nadhani ungekua fair usingetutajia majina yako..
 
Ungeweka polls bwana hii imetawanyika sana, utasoma reply moja moja ndo utoe majibu? Hata hivyo Jembe ni Moja tu Dr. Slaa.
 
Kwa nini Muhongo hafai? Tunataka kiongozi jasiri, mwenye kiburi na asiyewaonea haya mafisadi. Only we have is Prof Muhongo. Wengine ni waoga. Kupambana na mtu kama Reginald Mengi inahitaji ujasiri wa ziada ambao anao Muhongo
Umethibitisha pasipo shaka kuwa hatuna serikali-yaani kuna raia wanaogopwa na serikali.Duh shida kweli kweli
 
Back
Top Bottom