Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Kumbukeni kila kitu tunacho ila the problem with us is leadership, leadership, leadership, if we will succeed to come up with a strong and visionary leader like Hon.Lowasa things will change very faster than we ever expected.

Urais unahitaji uadilifu wa hali ya juu! It is difficult to a get a clean person from CCM, because only money ndiyo inatuchagulia Rais nasiyo democrasia na uadilifu wa mgombea! The cost for ccm to win next election is too huge for a poor contestants! It is obvious that they have to go for fisadi contestant to finance the election because every single vote must be paid for if at all ccm has to win again! The price of one vote this time won't be that easy for poor man! Ccm has to option they must go for EL as it is not possible to win without paying a big price ever! However with all the money they are going to spend, it is very liely this time are going to loss to opposition!
 
Jana nimekaa nikatafakari sana, na tafakuri yangu kwa kuangalia machapisho ya oganaizesheni mbalimbali baada ya kufanya tafiti zao pamoja na kuangalia upepo wa kisiasa nchini, nikaja na orodha ya hawa watu watatu....ambao kwa mtazamo wangu come 2015 mmojawapo ataingia ikulu.

1. Prof. Mark Mwandosya- utendaji wake na umakini unafahamika, kitaifa na kimataifa.

2. P.M. Mizengo kayanza Pinda- wote tunamfahamu ni mtu wa namna gani, mtendaji safi.

3. Edward Ngoyai Lowassa- kada mbali mbali zinakubali misimamo yake, na nia dhabiti ya kuleta maendeleo kwa kusimamjia uwajibikaji na utendaji uliotukuka.

Sina chuki wala nia mbaya kwa yeyote ambae sikumtaja ila nimeona nianze na hao watatu ambao nahisi kwamba wanayo nafasi kubwa ya kuingia ikulu.
 
Kwa maana hiyo mikoba ya sheikh Yahaya umechukua wewe
 
hakuna rais wetu kati ya hao uliotutajia.
 
Jana nimekaa nikatafakari sana, na tafakuri yangu kwa kuangalia machapisho ya oganaizesheni mbalimbali baada ya kufanya tafiti zao pamoja na kuangalia upepo wa kisiasa nchini, nikaja na orodha ya hawa watu watatu....ambao kwa mtazamo wangu come 2015 mmojawapo ataingia ikulu.

1. Prof. Mark Mwandosya- utendaji wake na umakini unafahamika, kitaifa na kimataifa.

2. P.M. Mizengo kayanza Pinda- wote tunamfahamu ni mtu wa namna gani, mtendaji safi.

3. Edward Ngoyai Lowassa- kada mbali mbali zinakubali misimamo yake, na nia dhabiti ya kuleta maendeleo kwa kusimamjia uwajibikaji na utendaji uliotukuka.

Sina chuki wala nia mbaya kwa yeyote ambae sikumtaja ila nimeona nianze na hao watatu ambao nahisi kwamba wanayo nafasi kubwa ya kuingia ikulu.

Kwa #LOWASA hapo,DELETE kabisa mdudu huyo. He is more than a hook-worm inside the stomach.

Sina chuki binafsi kama ulivosema. Ni fact.
 
yupi kati ya hawa unapendekeza kuwa rais wa tanzania 2015-2020:-steven wassira,mizengo pinda,wilbroad slaa,edward lowassa,january makamba,bernad membe,samwel sitta,lazaro nyarandu na prof ibrahim lipumba.JF mods naomba mnilinde kwa hili ili tuje tumpate RAIS PENDEKEZWA WA JAMIIFORUM.nawasilisha
 
Mimi nafikiri rais nimtakaye Ni yule atakayeweza kujibu maswali yangu kadhaa na kuyapatia majibu sahihi.Mimi Ni boss mahitaji mfanyakazi hivyo nitamfanyia usahili kwanza,akijibu viziri nitamwandika kazini.But lazima atoke NJE YA CCM.NASEMA TENA LAZIMA ATOKE NJE YA MFUMO DHAIFU WA CCM.
 
Rais wangu ni yule anaeweza kufanya maamuzi magumu kwa maendeleo ya nchi yetu nae ni lowasa
 
lazima atoke ukawa na wala sio ccm. Mbona tulishaweka wazi jamani
 
Back
Top Bottom