Nani amemroga Profesa Palamagamba Kabudi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani amemroga Profesa Palamagamba Kabudi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Nov 14, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Alipoingia kwa mara ya kwanza darasani kunifundisa Family Law niliamini kweli niko chuo kikuu na ninafundishwa na GURU mwenye uwezo mkubwa, na baada ya kufundishwa nae kwa muda mrefu sikuamini kama kuna mtu Tanzania ambaye anaweza kuwa na uwezo mkubwa katika maswala ya sheria za familia kwa wakati ule zaidi yake.

    Naikumbuka sauti yake kali na maelezo yake yasiyobabisha nakumbuka pia wanafunzi wengi waliopendelea kukaa viti vya mbele walilalamika kuwa Palmagamba alikuwa ananyesha sana, yaani akiongea anatoa mate huku na huku hilo sikulishuhudia kwani nilikuwa napendelea kukaa nyuma kama ilivyo mila yetu kuwa kijana wa kichaga unakaa nyuma ya familia ili kuilinda na kuhakikisha familia inakuwa salama sio uhuni kukaa backbencha.Siamini mtu mahiri ambaye mara zote darasani aliiponda serikali na kuwaponda watendaji wake

    Mwalimu ambaye hakuna hata siku moja laiyowahi kusema zuri juu ya serikali na katiba yake,kila siku akijadili katiba alionyesha mapungufu makubwa juu ya katiba iweje leo ausifie mswada mbovu LAZIMA AMELOGWA na huku ni kulogwa kwa kununuliwa na SHILINGI.

    Alipoingia kwenye siasa za kinafki na kuanza kuchambua hoja ya mgombea binafsi kinafki bila kusema ukweli kwa wananchi niligundua kuwa mwalimu wangu sasa ana njaa ,na ameamua kutafuta umaarufu mwingine zaidi ya ule uliotukuka aliokuwa nao.Nilifikiri labda anajiandaa kugombea ubunge sehemu fulani au ameahidiwa Uanasheria mkuu.

    Wiki iliyopita nilishangaa sana kumuona mwalimu huyu wa Family law akiungana na adui yake mkubwa Jaji wa zamani wa mahakama Kuu kitengo cha biashara kwa kuteatea mswada mbovu wa katiba unaopelekwa bungeni kwa nguvu ya mafisadi na serikali isiyosikiliza maoni na matakwa ya watu waliowapeleka madarakani,""hii si sawa na ni lazima itambulike kuwa wanasiasa nyie ni watanzania pia na huu mswada unawahusu zaidi nyie"" Haya ni baadhi ya manene yaliyomtoka Guru wa sheria za kifamilia na kunifanyua nijiulize ni nani aliyemloga Guru huyu??

    Naomba kumshauri mwalimu wangu kuwa kwa sasa amebaki peke yake mtaalamu na msomi anayeitetea CCM,aangalie sana isije ikawa mwaisho wa wema wake unafikia kuwa mwanzo wa ubaya wake.

    Mabadiliko tunayoyataka ni lazima yaje kwa nguvu au kwa hiari Mkapa alisema HAKI HAIOMBWI INADAIWA NA IKISHINDIKANA INAPIGANIWA, tutaidai haki yetu hata kwa kuipigania.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bibi mmoja wa shinyanga anaitwa goko!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    umesahau watu wanauzwa na kununuliwa pia? (sio miili tu mpaka na fikra zao)
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    SIDHANI KAMA PROF P K AMENUNULIWA ILA NAAMINI WATZ HAMKUMUELEWA VIZURI,ALICHOSEMA NI KUWA HATA WANASIASA NI WATANZANIA JAMANI WHICH IS ABSOLUTELY TRUE

    mimi bado namuamini mwalimu wangu wa CRIMINAL LAW
     
  5. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,893
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    ...........toka alipoungana na serikali kupoka haki ya uraia wa mtanzania (ugombea binafsi) na kwenda kinyume na mawazo ya baba wa Taifa kuhusu haki ya uraia ambayo ni haki ya kuchagua na kuchaguliwa, nilijua kuna kitu kimemtokea Prof. lakini sijui ni kitu gani, ni suala la wakati tu.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Prof. Palamagamba kabudi

    [​IMG]

    Hii ndo SOurce ya NENO GAMBA
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkuu huyu jamaa nilikuwa namkubali sana...lakini kwenye semina ya wabunge siku ya Jumamosi lol!! alimwaga uharo mbele ya watu............
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha! ha! ha! ha! na maana ya pala?? hii kali sana!!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    paa la magamba
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,928
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huyu Profesa kanisaidia sana Jana, sababu sasa ninaanza kumsikiliza kila professional kwa macho mawili.
    1. Professional eye
    2. Personal Interest eye.

    Huyu Professa, ameweka pembeni kabisa usomi wake na kuangalia maslahi binafsi, ndio maana
    sikumsikia akitoa any technical advice zaidi ya siasa mwanzo mwisho.

    Kanunuliwa huyu
     
  11. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,935
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ananyemelea ubunge baada ya Chiligati
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Huyu si opportunist tu anayejificha kwenye zizi la wasomi ambao ndio chanzo cha matatizo yote yanayotuzunguka.
     
  13. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,341
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtu mwenyewe anaitwa Magamba,ameshanunuliwa huyo,hata siku ile walipompa gamba kikwete aliongea pumba eti kwenye mswada watu wasiongee kuhusu muungano!!anatafuta maslahi AKILI ZA MBAyUWAyU CHANGANYA NA ZAKO
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    PALAMAGAMBA KABUDI alikuwa msomi aliyebobea na alikuwa mbali system pale UDSM, pesa ni kitu kibaya sana, baada ya VC rafiki ya JK kuingia wakaanza kumvuta karibu hadi kapewa ukuu wa kitivo cha SHERIA UDSM. Maoni yake mengi pamoja na yule wa siasa BANA BENSON ni ya wachumia TUMBO fool shame on them.
     
  15. N

    Noboka JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pesa sabuni ya roho, ila tuendako pesa itakuwa sabuni ya kaburi, wadanganyika wameanza kuamka, mkianza kufikiri kila kitu ni CDM nchi itawashinda, angalieni watu wanataka nini, kama ni CDM nendeni na nyie muanzishe jukwaa la katiba mseme huu mswada safi sana muone moto wake
     
  16. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ha! ha! ha! nimekukubali mkuu!
     
  17. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba ni kama benson bana, bana simpendi kufa hafi, swaini yeye!
     
  18. S

    Shembago JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Mwenye macho haambiwi Tazama!!
     
  19. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli kazi ipo ndugu zanguni
     
  20. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 943
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Sikuwa mwanafunzi wa sheria UDSM,lakini kila nilipokuwa namwona prof Kabudi akichambua mada za kisheria, nilimkubali sana. Imani yangu kwake ilinitoka baada ya kutoa ushauri wa ajabu akiwa rafiki wa mahakama katika kesi ya mgombea binafsi. Nafikiri bila ushauri ule sasa hivi tungekuwa na mgombea binafsi.
     
Loading...