Nani alijenga hii kitu kule Jos Nigeria?

Nani alijenga hii kitu kule Jos Nigeria?

Hapo ukute huyo ni mtoto wa giant katika kuchezea chezea mawe kayapanga kaondoka zake basi sisi tunaona maajabu.
 
angalia hilo eneo sio too dry....kuna ushahidi kuwa upo uwepo wa mvua sasa anyway zote zaweza kuwa sababu kwani nature hutumia vyote.
Hiyo ni Moja Kati ya wind erosion features. Hatuna features Kama hizo kwenye maji. Hatuna features za aina hiyo whether erosion or deposition kwenye maji Mkuu.
 
Back
Top Bottom