Namtafuta Roina Ilomo


Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,552
Likes
413
Points
180
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,552 413 180
Habari wana jf, nimemtafuta sana huyu dada yangu anaitwa Roina Ilomo, alimaliza Msalato Girls High School pale Dodoma miaka ya mwishoni mwa 90,sikumbuki mwaka, kwa mliopita Msalato masaada jamani, hata kama Roina unapitaga humu naomba uwasiliane na Erasto wa DSM, ni miaka mingi kidogo sasa hatujui ulipo wala taarifa zako; we miss u dada!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,645
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,645 280
Naanza kukuogopa mtoto wa nyumbani.....kila atafutwae unazo data zake FB.... lol
Hahaha...mbona hata wewe ungeweza tu kipenzi
Mzima lakini weye ni kitambo sana hatujawasiliana
 
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,552
Likes
413
Points
180
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,552 413 180
Watu8 nimejaribu kubofya uliponielekeza nikakutana na SECURITY CHECK right masage, nimekwama kuendelea so sijafanikiwa chochote, labda kuna namna nyingine ya kumpata sister please msaada tafadhali.
 
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
470
Likes
59
Points
45
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
470 59 45
Watu8 nimejaribu kubofya uliponielekeza nikakutana na SECURITY CHECK right masage, nimekwama kuendelea so sijafanikiwa chochote, labda kuna namna nyingine ya kumpata sister please msaada tafadhali.

mbona wengine tumemuona!!!!
 
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
2,124
Likes
199
Points
160
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
2,124 199 160
Habari wana jf, nimemtafuta sana huyu dada yangu anaitwa Roina Ilomo, alimaliza Msalato Girls High School pale Dodoma miaka ya mwishoni mwa 90,sikumbuki mwaka, kwa mliopita Msalato masaada jamani, hata kama Roina unapitaga humu naomba uwasiliane na Erasto wa DSM, ni miaka mingi kidogo sasa hatujui ulipo wala taarifa zako; we miss u dada!
Last time nilikutana nae Kariakoo kwenye banda la Tigo (mbele ya shule ya Uhuru) ni muda kidogo ila I am sure maeneo ya kariakoo ndiko anafanyia kazi. Kama sijakosea ni mrefu ana mwili mkubwa.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,645
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,645 280
Jiunge na facebook halafu mtafute huko...

Watu8 nimejaribu kubofya uliponielekeza nikakutana na SECURITY CHECK right masage, nimekwama kuendelea so sijafanikiwa chochote, labda kuna namna nyingine ya kumpata sister please msaada tafadhali.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,933
Likes
15,568
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,933 15,568 280
Mtafute facebook au Linkedln kama kote hayupo basi atakuwa mburula town usimtafute
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,341