Namtafuta huyu mrembo wajameni

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,602
2,000
mrembo.jpg

Huyu mremo wajameni namtafuta kwa udi na uvumba.....
Atakayemuona ani-PM.
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
32,376
2,000
yupo mahali fulani humu humu jukwani,
kama unao ubavu tuma pm atakujibu.
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
55,295
2,000
mi nilimuona weekend hii kwa Mtambuzi Pub mitaa ya Tabata...
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,497
2,000
Duuuuh we kuna kitu una tafuta! Mi niko tayari kuhandle kesi yeyote itakayo jitokeza maana najua hili swala halitoisha hivihivi!
 

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,737
2,000
duh! mkuu leo umekuja huku? ni kwamara ya kwanza kukuona chitchat Kimbweka. nmezoea kukuona jukwaa la kikubwa. mia
 
Last edited by a moderator:

gfsonwin

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
18,262
2,000
subiri @gfsonwin akushukie ndo utajua nini tofauti mpunga,mchele na wali,kudadadadek.
ni
Bishanga mwambie Kimbweka akwambe anataka nini nimekuja. kawali ya yote akwambie yeye huwa anatumia gia ngapi? na oil ya engine yake ni supu ya pweza ama ya ngisi? pia tela yake inavutwa kwa nini?
 
Last edited by a moderator:

ney kush

JF-Expert Member
Feb 16, 2012
1,274
2,000
Ngoja nimalizie kumla mzigo zen ntaku pm boss wangu ondoa shaka hawa kama magazeti tu unasoma unaeka chini ya meza akijitokeza mpika maandazi anafungia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom