Namtafuta Castory Paul aliemaliza Ilboru Secondary mwaka 2004

TrueLove

Senior Member
Joined
Jan 12, 2012
Messages
124
Points
195

TrueLove

Senior Member
Joined Jan 12, 2012
124 195
Habarizi za kuamka wana JF, sijui kama ni jukwaa husika ila naomba msaada kwa yeyote mwenye kujua huyu mtu yupo wapi.

Ni kijana aliyekuwa anasoma shule ya secondary Ilboru Arusha alimaliza kidato cha 4 mwaka 2004, alikuwa ni mzaliwa wa Mwanza, kwa bahati mbaya kipindi tunamaliza shule hatukuwa na mawasiliano ya simu, alienda kidato cha V sikuweza kufahamu alipangiwa shule gani na mm nilikuwa nasoma shule ya secondari Ngateu iliyopo Arusha.

Na mm nilibahatika kwenda kidato cha V shule ya Bishop During High hapohapo mkoa wa Arusha, from there tulipotezana sijawahi kujua yuko wapi, kwa yeyote mwenye kujua alipo tafadhali tusaidiane, alikuwa na rafiki zake wa karibu ambao ni Majaliwa pamoja na (Ngosha wane) alikuwa anapenda kujiita hivyo jina la utani.


Natanguliza shukrani zangu za dhati na polen kwa usumbufu.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,506
Points
2,000

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,506 2,000
TrueLove wewe ni msichana? Yap najua ni jinsi gani unavyo-feel ukim-miss mtu hope utampata tu bahati mbaya nilimaliza 2001 so simjui huyo jamaa!!!!
 
Last edited by a moderator:

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,009
Points
2,000

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,009 2,000
TrueLove wewe ni msichana? Yap najua ni jinsi gani unavyo-feel ukim-miss mtu hope utampata tu bahati mbaya nilimaliza 2001 so simjui huyo jamaa!!!!
we chalii nahisi tulikua class moja...hahahah

Huyu atakua labda ni yule Anna muuza duka lile la kontena pale Rungwe....au atakua mtoto wa Mama Tony
 
Last edited by a moderator:

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,506
Points
2,000

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,506 2,000
we chalii nahisi tulikua class moja...hahahah

Huyu atakua labda ni yule Anna muuza duka lile la kontena pale Rungwe....au atakua mtoto wa Mama Tony
Hahahahaaaaa inawezekana tulimaliza Class moja,We ndio ulipata A Tisa au A 10? Hahaaaa mie ndio nilikuwa nimeweka Bill ya muhula mzima canteen ya dereva pale opposite na ilboru lodge maana ile kande nyama na ugali wa panya ulikuwa haupiti,Da sijaenda long tym xul langu sijui kama anna bado anauza maana kuna watu pale ulikuwa uwakosi dukani wakipiga nae story au mabrazameni kibao wanatoka Room 6 au Kibo wanaenda kuuza nyago Rungwe lol
 

Loyal_Merchant

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
655
Points
225

Loyal_Merchant

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
655 225
Hahahahaaaaa inawezekana tulimaliza Class moja,We ndio ulipata A Tisa au A 10? Hahaaaa mie ndio nilikuwa nimeweka Bill ya muhula mzima canteen ya dereva pale opposite na ilboru lodge maana ile kande nyama na ugali wa panya ulikuwa haupiti,Da sijaenda long tym xul langu sijui kama anna bado anauza maana kuna watu pale ulikuwa uwakosi dukani wakipiga nae story au mabrazameni kibao wanatoka Room 6 au Kibo wanaenda kuuza nyago Rungwe lol
hahahaaaa....! Anna aliondokaga kitambo sana. nadhani ni mwaka 2003. Baadae duka alikodishiwa uncle john akawa analipa kodi shule.
 

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,453
Points
1,500

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,453 1,500
ungetoa japo wasifu yupoje...nilikaa na mshkaj mmoja hivi UDSM hall 1 anaitwa kwa jina hilo. ni sharobaro flan mfup kias na mwembamba kidogo...advance i guess alisoma mkwawa, pale yeye alikuwa akichukua arts i guess!ndo huyo tukupa details zaidi?
 

tininti

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
68
Points
0

tininti

Member
Joined Apr 11, 2011
68 0
we chalii nahisi tulikua class moja...hahahah

Huyu atakua labda ni yule Anna muuza duka lile la kontena pale Rungwe....au atakua mtoto wa Mama Tony
Dah kaka umenikumbusha mbali mno, nakumbuka kipindi hicho mtu ulikuwa unaenda dukani hata kama huna cha kununua, kisa umwone Anna alivyo. Halafu alikuwa anawatega mpaka kina Msung* mzee ukienda dukani tu huchelewi kubambikiziwa kosa.
 

rajoh

Senior Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
178
Points
225

rajoh

Senior Member
Joined Jun 2, 2011
178 225
Habarizi za kuamka wana JF, sijui kama ni jukwaa husika ila naomba msaada kwa yeyote mwenye kujua huyu mtu yupo wapi.

Ni kijana aliyekuwa anasoma shule ya secondary Ilboru Arusha alimaliza kidato cha 4 mwaka 2004, alikuwa ni mzaliwa wa Mwanza, kwa bahati mbaya kipindi tunamaliza shule hatukuwa na mawasiliano ya simu, alienda kidato cha V sikuweza kufahamu alipangiwa shule gani na mm nilikuwa nasoma shule ya secondari Ngateu iliyopo Arusha.

Na mm nilibahatika kwenda kidato cha V shule ya Bishop During High hapohapo mkoa wa Arusha, from there tulipotezana sijawahi kujua yuko wapi, kwa yeyote mwenye kujua alipo tafadhali tusaidiane, alikuwa na rafiki zake wa karibu ambao ni Majaliwa pamoja na (Ngosha wane) alikuwa anapenda kujiita hivyo jina la utani.


Natanguliza shukrani zangu za dhati na polen kwa usumbufu.

Mkuu umenikumbusha mbali sana. huyu jamaa tulisoma naye kidato kimoja. Rafiki zake wengine ni kina Msadiko, Raimos, Majaliwa, Bujunju na wengineo. Nina namba ya Bujunju lakini haipatikani kwa muda... ngoja nikutafutie contacts then nitaku PM.

Asante.
 

Forum statistics

Threads 1,392,869
Members 528,740
Posts 34,120,589
Top