Namsikiliza Jakaya


Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
222
Likes
2
Points
0
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
222 2 0
Niko namsikiliza nisiyemtambua na kumpenda. Simkubali na kumjali. Namsikiliza huku nakitamani kurushia chupa hii TV. Kweli zama zenu CCM ziko ukingoni. Sasa na huyo mama Spika alikuwa ananikera toka naibu. Naionea huruma TV yangu.
 
kmwemtsi

kmwemtsi

Senior Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
126
Likes
0
Points
33
kmwemtsi

kmwemtsi

Senior Member
Joined Nov 7, 2010
126 0 33
Mimi mweyewe namchech ila in mind nimekwisha mtwanga na chupa ya Konyagi
 
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
222
Likes
2
Points
0
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
222 2 0
Hii chuki sio ya kidini wala kikabila. Ni chuki ya kutowajibika, wizi, upendeleo, matumizi mabaya, na tofauti ya maskini na tajiri.
 
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
222
Likes
2
Points
0
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
222 2 0
Alichokiongea sasa kuhusu SERIKALI YA CCM kimeniongezea chuki. Nisamehe mod, **** U CCM
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
89
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 89 145
Hii chuki sio ya kidini wala kikabila. Ni chuki ya kutowajibika, wizi, upendeleo, matumizi mabaya, na tofauti ya maskini na tajiri.
hahaha hiyo kitu ipo kwenye nafsi yako buddy, udini ukikujaa unajua unashindwa kuvumilia
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
89
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 89 145
Lazima watarudi hamna bunge lingine Tanzania HEHEHE
 
M

mzungukichaa

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
60
Likes
10
Points
15
M

mzungukichaa

Member
Joined Nov 8, 2010
60 10 15
Ghadhabu yangu nazani inawazidi nyie wooote...maaana huyu kilaza anaongea vitu bila fikira (ana ufinyu wa fikira). Most of the time huwa napima mazungumzo ya kikwete na nimegundua kwamba huyu jamaa ana ufinyu wa fikira....Hebu Ona alichosema hapa
'Tumefanya vizuri sana upande wa michezo,tumeleta makocha wa kizungu kufundisha timu zetu..'...Hivi kweli michezo ni mpira tu ? hapa issue ni kuweka policy nzuri kuhakikisha michezo yoote inainuka.....Hii ni akili mgando kabisa....
 
K

kambipopote

Senior Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
114
Likes
4
Points
35
K

kambipopote

Senior Member
Joined Nov 15, 2010
114 4 35
Niko namsikiliza nisiyemtambua na kumpenda. Simkubali na kumjali. Namsikiliza huku nakitamani kurushia chupa hii TV. Kweli zama zenu CCM ziko ukingoni. Sasa na huyo mama Spika alikuwa ananikera toka naibu. Naionea huruma TV yangu.
Poleni wana JF wote tunaokerwa na huyu bin-dam, japo kuwa bado nipo oficini nasikia kuchefukwa roho, ningekuwa home ningetapika, vp CHADEMA wapo mjengoni? Taarifa tafadhali:israel:
 
M

mzungukichaa

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
60
Likes
10
Points
15
M

mzungukichaa

Member
Joined Nov 8, 2010
60 10 15
Poleni wana JF wote tunaokerwa na huyu bin-dam, japo kuwa bado nipo oficini nasikia kuchefukwa roho, ningekuwa home ningetapika, vp CHADEMA wapo mjengoni? Taarifa tafadhali:israel:
Wametoka nje......Niko happy na TV nimezimilia mbali huko....inanichefua....
 
K

kambipopote

Senior Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
114
Likes
4
Points
35
K

kambipopote

Senior Member
Joined Nov 15, 2010
114 4 35
Ghadhabu yangu nazani inawazidi nyie wooote...maaana huyu kilaza anaongea vitu bila fikira (ana ufinyu wa fikira). Most of the time huwa napima mazungumzo ya kikwete na nimegundua kwamba huyu jamaa ana ufinyu wa fikira....Hebu Ona alichosema hapa
'Tumefanya vizuri sana upande wa michezo,tumeleta makocha wa kizungu kufundisha timu zetu..'...Hivi kweli michezo ni mpira tu ? hapa issue ni kuweka policy nzuri kuhakikisha michezo yoote inainuka.....Hii ni akili mgando kabisa....
Huyo nae hana jipya, michezooo michezooo, mbona hatuambii mafisadi watachukuliwa hatua gani? Michezo akacheze na familia yake.:nono:
 
K

kambipopote

Senior Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
114
Likes
4
Points
35
K

kambipopote

Senior Member
Joined Nov 15, 2010
114 4 35
Wametoka nje......Niko happy na TV nimezimilia mbali huko....inanichefua....
Nawa gongea seknsi mnooo. namie nazima li kompyuta nakwenda kunywa bia. Mzungukichaa senki yuu saana, kwa taarifa, niliisubiri kwa hamu sana:hippie:
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Ghadhabu yangu nazani inawazidi nyie wooote...maaana huyu kilaza anaongea vitu bila fikira (ana ufinyu wa fikira). Most of the time huwa napima mazungumzo ya kikwete na nimegundua kwamba huyu jamaa ana ufinyu wa fikira....Hebu Ona alichosema hapa
'Tumefanya vizuri sana upande wa michezo,tumeleta makocha wa kizungu kufundisha timu zetu..'...Hivi kweli michezo ni mpira tu ? hapa issue ni kuweka policy nzuri kuhakikisha michezo yoote inainuka.....Hii ni akili mgando kabisa....

Wewe ulitaka aseme nini wakati Makamba ndie kamuandikia??? Haya ya kawaida tu kwa rais ambae hajui kufikiri na washauri wake na waliomzunguka ndo usiseme kabisa.
 
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
222
Likes
2
Points
0
Mkimbizi

Mkimbizi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
222 2 0
Ipo siku tunaisubiri. Siku ambayo hakuna atakayeamini(mafisadi wanaojifanya hii nchi yao)
 

Forum statistics

Threads 1,238,299
Members 475,878
Posts 29,315,235