Namshangaa Humphrey Polepole na 'comments' zake

THEBLACKPEARL

Member
Jun 11, 2015
69
125
TWEETER.

Humphrey Polepole ondoa hizo akili za kizee.

ETI CCM MPYA. :"NINA HASIRA NA AKESHIA"

Mvinyo ni mvinyo tu hata ukiuweka kwenye chupa mpya, chupa ni kibebeo tu haibadilishi ladha ya mvinyo.

KAA CHINI UFIKIRI UWEZE KUJA NA HOJA INAYOLINGANA NA UJANA WAKO.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
22,566
2,000
Yaani polepole kulinda kibarua chake tu imekuwa nongwa! Mlitaka anyamaze atumbuke ili mkenue.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,689
2,000
MKUU HATA CCM NAHISI WAPO WALIOPOTEZA MARINDA....WEWE MTU ANAITWA POLEPOLE
 

MUAMMAR

Member
Aug 26, 2011
71
95
haki ya Mungu kwa kweli tnahitaji maombi sana kwa aina ya maisha na viongozi tulonao Nchini kwetu,Yan haka ka jamaa hakaeleweki wala hakatabiriki wapi kapo Humphrey Polepole
 

lufungulo k

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
2,191
2,000
Mheshimiwa Humphrey Polepole yuko sahihi saana.
Ila aside MBAGUZI maana dhambi ya ubaguzi ni mbaya saana.
Laana anazozitoa kwa aliyowaitwa Akeshia isiishie kwao amtaje kila moja aliyeshiriki UHUJUMU HUU.
Wakiwemo watu binafsi.viongozi.taasisi
Vilevile asiache kupongeza wale wote waliokuwa WAKIPIGA KELELE(maana walionekana wapuuzi) lkn wamesaidia hata kwa mh Polepole kudhani TANZANIA MPYA imejileta kumbe imepiganiwa na waleeeee.
Si wengine MABADILIKOOOOO"
 

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,037
2,000
The original Polepole sold his soul to greedy, the present is but a counterfeit
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom