Habarini za majukumu
Niende moja moja kwenye mada. Jana asubuhi nilipata habari za msiba, kuna kijana mwenzetu amefariki .
Huyu kaka toka tunamfahamu hatukuwahi kumuona au kusikia anamatatizo yoyote kiafya, iko hivi juzi alishinda vizuri tu hadi kufika usiku , alikula vizuri, piga stori saana hadi tano usiku na wapangaji wenzie kisha kwenda kulala,
Kuna Dada mpenzi wake alikuwa anaish nae Mara moja moja anakuja na kuondoka ,sasa kipindi cha hivi karibun kabla umauti haujamkuta huyu Dada alikuwa nae kama miezi miwil mitatu hivi,( nimemtaja huyu kama mtu wake wa karibu marehem ambaye labda angeweza kumsaidia)
SAA tano waliingia kulala ,ilipofika mida ya saa nane marehemu alianza kukoroma saaana hadi nje kwa majiran kuna baadhi walimsikia, yule mpenz wake baada ya kuona hivo akawa anamuamsha lakini hakuamka, akatoka kuwaamsha majiran wamsaidie ,hali walivoona hawaelew waliwataarifu ndugu wakaja wakampeleka hospitality
Wanafika Hosp wanaambiwa mgonjwa alishafariki, sasa naona hata madaktar hawakuhangaika sana mana tulitaman kujua kilichomuua marehem hatukujua,
Badae tunakuja kusikia kwa ndugu kuwa marehem alisumbuliwa na pumu ndo ugonjwa wake toka akiwa mdogo kuna muda ilimsumbua sumbua
Sasa Mimi nilitaka kujua tu endapo utapatwa na mgonjwa kama huyo utamsaidiaje kwa haraka kama huduma ya kwanza kuokoa maisha yake?
Nawasilisha
Pumzika kwa amani Mario kijana mdogo mpambanaji ,msafi,mpole, tumeumia wenzio