Nampongeza Mbowe kwa kuwa na wafuasi watiifu wasiosikia wala kuona madhambi yake


Status
Not open for further replies.
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
33
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 33 145
Ndugu zanguni,

Juzi hapa jamvini sote tuliona live mwenyekiti wa Chadema mbowe jinsi alivyochanwa live kwa kutumia nafasi yake ya uongozi wa upinzani bungeni KUB kwa kuamuru mbunge wa viti maalum akatize ziara ya kikazi na kumfuata Dubai wajiachie

Sio hilo tu, pia tumeona jinsi walivyochukia mpaka kumvua uongozi zitto kisa eti kasema mahesabu ya chama yachunguzwe

Bila kusahau pale alipokiuzia chama mafuso chakavu kwa bei mbaya sana

Hii ni baadhi tu ya mtiririko wa matukio ya kihuni yanayofanywa na mwenyekiti Mbowe lakini wafuasi wake wambao ni kama vile walikula kiapo cha utii na uaminifu, wakiongozwa na mbeba sumu Ben Saanane wamekuwa wakimtetea na kuporomosha matusi mazito hapa jukwaani wakipinga kila kitu bila aibu

Hii imenifanya nikubali kuwa Mbowe ana ushawishi mkubwa kwa wanachama wake kiasi kwamba hata akitapika watasema kacheua tu

Zamani nilidhani wako kwenye msukule mode, lakini sasa nimeamini kuwa ni watiifu kwa kiongozi wao kimaslahi zaidi

Hongera sana KUB

JITAMBUE!

1005036_647202285321012_1494450703_n.jpg

MORE MONEY MORE TROUBLE, URITHI, ZA MKWE, RUZUKU,SABODO, MICHANGO YA WANANCHI, M4C... BALAA TUPU!
 
Mtimti

Mtimti

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2008
Messages
927
Likes
211
Points
60
Mtimti

Mtimti

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2008
927 211 60
Lukosi anza kukemea uchafu wa ccm ndio uukemee wa cdm.....kwako kuna waka moto then unataka kuokoa kwa jirani kunakofuka moshi?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,722
Likes
16,071
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,722 16,071 280
Lukosi anza kukemea uchafu wa ccm ndio uukemee wa cdm.....kwako kuna waka moto then unataka kuokoa kwa jirani kunakofuka moshi?
kwani kuna kosa limefanyika?sasa kuna sababu gani ya kuwa na wapinzani wanao pigania kuwa kama ccm?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,663
Likes
23,658
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,663 23,658 280
Aliyewaita misukule hajakosea. Tazama misukule itakavyokuja inahaha.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
33
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 33 145
Aliyewaita misukule hajakosea. Tazama misukule itakavyokuja inahaha.
Ukifumba macho ukifumbua lazima ukute mitusi alfu moja hapa

Hawa mbulumundu ni janga la taifa
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Tangu ulipoanza kushabikia na kutumikia CHAMA CHAKAVU CHA MIZIGO akili zako na hoja zako zimekuwa chakavu na mzigo ukiwa bado una umri mdogo. Ajira yako saivi ni kumtaja Dr. SLAA na MBOWE sijui wasipokuwepo utakula wapi. JITAMBUE
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
33
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 33 145
Tangu ulipoanza kushabikia na kutumikia CHAMA CHAKAVU CHA MIZIGO akili zako na hoja zako zimekuwa chakavu na mzigo ukiwa bado una umri mdogo. Ajira yako saivi ni kumtaja Dr. SLAA na MBOWE sijui wasipokuwepo utakula wapi. JITAMBUE
Here we go again...
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Vijana wa Bavicha wanachokatiwa kufanya ni kuunga mkono tu maamuzi ya Mbowe na Mtei.

Wakijifanya nao wana opinions zao wanapata this response:

View attachment 127769
 
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
Uunarudia, tuko ktk vita ya ukombozi. Haudanganyiki hadi 2015 imepita. Mnajitahidi kutupeleka kando na mkondo lakini tu macho.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
33
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 33 145
Uunarudia, tuko ktk vita ya ukombozi. Haudanganyiki hadi 2015 imepita. Mnajitahidi kutupeleka kando na mkondo lakini tu macho.
Hiyo vita mnapigana misukule wakati boss anatanua tu.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
pttttuuuuuuu!!!!!! mtu mzima ovyooooo....!
Kila siku kujadili watu, mtu mwenyewe wa kudowea kubeba mizigo, ungekuwa wa maana si ungerudi Nchini, upambane kihoja wanachi wakusikie? We kila siku ukichoka mzigoni unaingia JF kumtafuta Mbowe, Slaa au CDM. Si kosa lako, ni maumivu ya kutimuliwa yanaku....
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
404
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 404 180
Mbowe na akina masaa 8 ni mzigo kwa taifa!
ah ah, simple mind discus people, great mind discus issues, endelea kumdiscuss mbowe uzidi kureveal umbulula wako kt jamii
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
404
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 404 180
isaidie ccm kuiongezea mvuto kwa watu kwan nasikia njombe kusini imekataliwa pia, achana na chadema mbulula wewe.

kumshambulia mbowe au dr slaa hairudish mvuto wa ccm ulopotea zaid ni kuongeza mvuto kwa chadema
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,433
Members 474,570
Posts 29,221,926