nampenda sn lkn yy ni headache kila cku


D

Disminder girl

Senior Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
157
Likes
0
Points
0
D

Disminder girl

Senior Member
Joined Nov 26, 2012
157 0 0
jaman nina mwanaume wangu nampenda sn lkn yeye haonyeshi km anakupenda hlf ana wivu vby sn yan acone ht nimepigiwa cm na m2 yoyote huo ugomvi wk ni balaa sasa jaman kwel ananipenda huyo?maana me nimechoka na tabia zaje za wivu.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,625
Likes
1,150
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,625 1,150 280
ah kumbe wewe umechoka na wivu wake....wabi usipokee simu za wanaume hahaha.
unajua mara nyingi mtu kwenye mapenzi lazima uwe na wivu bana na pia inawezekana umempa sababu mpaka jamaa anakuwa suspicious na mienendo yako. so jaribu kuwa open zaidi.
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,517
Likes
11,559
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,517 11,559 280
Wivu ndo kipimo cha mapenzi dia... Halafu kwanini wanawake hampendi kuonyeshwa wivu... Hili nalo ni tatizo.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
Unataka uambiweje? Anakupenda sana ndio maana anakuonea wivu si eti?

Maana hujaweka clue yoyote inayoonesha hakupendi.

Tuambie nini unachotaka ili tukupe kati ya
1: assuarance ya upendo wake kwako au
2: justification ya wewe kumuacha
Coz girl we are equiped with all that!
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,510
Likes
1,390
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,510 1,390 280
we nawe,ss wivu c ndo kipimo cha mapenzi au unatakaje?
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
242
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 242 160
jaman nina mwanaume wangu nampenda sn lkn yeye haonyeshi km anakupenda hlf ana wivu vby sn yan acone ht nimepigiwa cm na m2 yoyote huo ugomvi wk ni balaa sasa jaman kwel ananipenda huyo?maana me nimechoka na tabia zaje za wivu.
we nawe,ss wivu c ndo kipimo cha mapenzi au unatakaje?
Ukitaka kujijua kuwa unazeeka au umepitwa na wakati...ni pale unapokereka na lugha kama hizi!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,673
Likes
3,317
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,673 3,317 280
Ukitaka kujijua kuwa unazeeka au umepitwa na wakati...ni pale unapokereka na lugha kama hizi!
hahaha mkuu labda wanabania wino wa keyboards zao...huwa wanakera sijui ndio aina
gani ya typing hiyo!!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,567
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,567 280
hahaha mkuu labda wanabania wino wa keyboards zao...huwa wanakera sijui ndio aina
gani ya typing hiyo!!!
daddy longform inamaliza cartridge haraka.... ndio maana simu yangu kila siku inastaki kwa sababu hiyo!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,673
Likes
3,317
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,673 3,317 280
jaman nina mwanaume wangu nampenda sn lkn yeye haonyeshi km anakupenda hlf ana wivu vby sn yan acone ht nimepigiwa cm na m2 yoyote huo ugomvi wk ni balaa sasa jaman kwel ananipenda huyo?maana me nimechoka na tabia zaje za wivu.
Yaani na hivyo ulivyo mzuri mtoto wa kike eenh jicho kama wala kungu, chuchu saa moja asubuhi, kishonde kama kirungu cha gia hivyo vyote vyamfanya jamaa aone wivu loh...
We ndio wake mwandani bhanaa asipokuonea wivu wewe unataka amuonee wivu yule Mnyalu beki 3 wenu...
Hebu tuliza boli mpendane na mtoto wa mwanamke mwenzioo
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,673
Likes
3,317
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,673 3,317 280
daddy longform inamaliza cartridge haraka.... ndio maana simu yangu kila siku inastaki kwa sababu hiyo!
hahaha daughter hiyo kitu yafaa kwenye chatting ili kupunguza blah blah...ila huku huwapa tabu watu wazima wasiojua maTwitter na maFacebook...
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Mie nisipoonewa wivu panachimbika! Asinionee wivu kwani mie jirani yake? Eboo!

Wivu ndo kipimo cha mapenzi dia... Halafu kwanini wanawake hampendi kuonyeshwa wivu... Hili nalo ni tatizo.
 
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
2,117
Likes
193
Points
160
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
2,117 193 160
jaman nina mwanaume
wangu nampenda sn lkn yeye haonyeshi km anakupenda hlf ana wivu vby sn
yan acone ht nimepigiwa cm na m2 yoyote huo ugomvi wk ni balaa sasa
jaman kwel ananipenda huyo?maana me nimechoka na tabia zaje za
wivu.
mwanzo umesema haoneshi kukupenda, ulitaka akuoneshaje kukupenda?wivu tu unaonesha anakupenda au we huoni hilo
 
D

Disminder girl

Senior Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
157
Likes
0
Points
0
D

Disminder girl

Senior Member
Joined Nov 26, 2012
157 0 0
wivu nao ukizidi inakuwa kalaha
 

Forum statistics

Threads 1,235,102
Members 474,351
Posts 29,212,403