NAMPENDA SIDE CHICK LAKINI ..........

NAMPENDA SIDE CHICK LAKINI ..........

masengobangu

Senior Member
Joined
Feb 25, 2014
Posts
125
Reaction score
131
Nina mpenzi wangu mmoja na mpenda sana lakini mashine yake ni kubwa harafu pia hachoki kiasi ambacho nakosa raha ya mapenzi....mwanzo nikafikiri mm ndiyo tatizo lakini baada ya kutembea na mdada mwingine ambae yeye kwanza mashine yake ya size ,naenjoy kuduu,sambwanda lake la wastani ,cha ajabu style au mikito ninayopiga kule nikipiga huku huyu analalamika tumbo hata siku tatu lakini yule kwake ni kawaida,yule yeye ana watoto watatu,huyu ana mtoto mmoja kabila yule ni MMWERA huyu ni mnyakiusa.Niliamua nikiwa napiga mechi napiga redbull kwanza coz unaweza ukakaa juu dakika thelathini harafu ukaonekana umekaa kama dakika tatu tu.HIVI nini tatizo?
 
Nina mpenzi wangu mmoja na mpenda sana lakini mashine yake ni kubwa harafu pia hachoki kiasi ambacho nakosa raha ya mapenzi....mwanzo nikafikiri mm ndiyo tatizo lakini baada ya kutembea na mdada mwingine ambae yeye kwanza mashine yake ya size ,naenjoy kuduu,sambwanda lake la wastani ,cha ajabu style au mikito ninayopiga kule nikipiga huku huyu analalamika tumbo hata siku tatu lakini yule kwake ni kawaida,yule yeye ana watoto watatu,huyu ana mtoto mmoja kabila yule ni MMWERA huyu ni mnyakiusa.Niliamua nikiwa napiga mechi napiga redbull kwanza coz unaweza ukakaa juu dakika thelathini harafu ukaonekana umekaa kama dakika tatu tu.HIVI nini tatizo?
Umekuja kuwadhalilisha wanawake au unataka ushuri? unaposema yule ana mashine kubwa na sijui yule ana msambwanda sijui upupu gani? shule zimefungwa mnajazana humu kutukana dada,mama,shangazi zako?huoni aibu wewe?
 
Jamaa anazingua
Makabila sijui yamekujaje hapo?
Afu mie nilizan she
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mimi mwenyewe nilidhani mwanamke pia anasifia mgegedo wa bwana wake. Kumbe kaja kutuambia kama ana kibamia [emoji38] [emoji38] [emoji38]


Ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]

Sent from my SAMSUNG-SM-G900A using JamiiForums mobile app
 
Hakuna cha mashine kubwa wala nn, we mwenyewe unakibamia.
 
aiseee mi nadhani kujoin humu jf watu waanze ku apply nafasi za kujiunga hku wakituma na vyeti vya kuzaliwa... kuna watoto humu ni shidah akili ni zero
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom