NAMPENDA SIDE CHICK LAKINI ..........

masengobangu

Senior Member
Feb 25, 2014
108
225
Nina mpenzi wangu mmoja na mpenda sana lakini mashine yake ni kubwa harafu pia hachoki kiasi ambacho nakosa raha ya mapenzi....mwanzo nikafikiri mm ndiyo tatizo lakini baada ya kutembea na mdada mwingine ambae yeye kwanza mashine yake ya size ,naenjoy kuduu,sambwanda lake la wastani ,cha ajabu style au mikito ninayopiga kule nikipiga huku huyu analalamika tumbo hata siku tatu lakini yule kwake ni kawaida,yule yeye ana watoto watatu,huyu ana mtoto mmoja kabila yule ni MMWERA huyu ni mnyakiusa.Niliamua nikiwa napiga mechi napiga redbull kwanza coz unaweza ukakaa juu dakika thelathini harafu ukaonekana umekaa kama dakika tatu tu.HIVI nini tatizo?
 

KARANJA 007

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
6,011
2,000
Nina mpenzi wangu mmoja na mpenda sana lakini mashine yake ni kubwa harafu pia hachoki kiasi ambacho nakosa raha ya mapenzi....mwanzo nikafikiri mm ndiyo tatizo lakini baada ya kutembea na mdada mwingine ambae yeye kwanza mashine yake ya size ,naenjoy kuduu,sambwanda lake la wastani ,cha ajabu style au mikito ninayopiga kule nikipiga huku huyu analalamika tumbo hata siku tatu lakini yule kwake ni kawaida,yule yeye ana watoto watatu,huyu ana mtoto mmoja kabila yule ni MMWERA huyu ni mnyakiusa.Niliamua nikiwa napiga mechi napiga redbull kwanza coz unaweza ukakaa juu dakika thelathini harafu ukaonekana umekaa kama dakika tatu tu.HIVI nini tatizo?
Umekuja kuwadhalilisha wanawake au unataka ushuri? unaposema yule ana mashine kubwa na sijui yule ana msambwanda sijui upupu gani? shule zimefungwa mnajazana humu kutukana dada,mama,shangazi zako?huoni aibu wewe?
 

Fundisanifu

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
414
500
aiseee mi nadhani kujoin humu jf watu waanze ku apply nafasi za kujiunga hku wakituma na vyeti vya kuzaliwa... kuna watoto humu ni shidah akili ni zero
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom