Nampenda sana lakini aniamini nifanyeje

Nampenda sana lakini aniamini nifanyeje

hili tatizo hakuna utoto, wangu anaelekea 40s na kadri umri unavyoenda Ndio tatizo linazidi.
Umri ukizidi ndo balaa kabisa.atahisi unatoka nje ya mahusiano kwa kuwa yeye anaumri mkubw na pengine hazel wa kuifanya ile kazi umepungua.utajuta kumjua na kuchelewa kutoa maamuzi ya kukimbia mapema
 
password yangu ya fb anayo na mara nyingi anaingia kwenye ac yangu anachat na rafiki zangu wakijua ni mm mtu akiniita tu dia au wangu au mpz anamblock

Kaaaa the guy is too jelous!

Damn... Atakuua kwa presha huyu.

Akikuoa hashindwi kukuachisha kazi.. Na huenda usiwe na ruhusa ya kwenda popote kama haupo naye.

Yani wivu huu umekithiri kwa kweli.. Mtashindwa hata kufanya maendeleo kaz kuwindana. Shame on him

Au yeye ana vidumu ndo mana ana wasiwasi namna hyo???

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ni kweli hutokea naturally kabisa. Imani si kitu rahisi rahisi, si busara ku judge haya mambo kwa kuangalia upande mmoja. Huyo anaye lalamikiwa mnajua kiini hasa kinachomfanya asimuamini mtu wake? Mna details zozote za kuweza ku-balance hizo comments zenu? Afterall hakuna anayemjua mleta huu uzi hata kama ni mwanamke kweli, ana tabia gani na makandokando kibao kumhusu unaaminije kile anacholeta hapa!! Be smart.

wewe unaonekana Una tatizo kubwa la kuamini. Michango ya watu inajibu hoja kama ilivyokuja, sasa unataka watu wasichangie au wasubiri huyo anayelalamikiwa naye aje kutoa upande wa pili wa shilingi kwanza? Na kwa vyovyote vile hata kama mlalamikiwa ana sababu stahili ya kutomuamini mleta mada, ni bora amuache kuliko kufanya hayo afanyayo maana hayamsaidii yeye wala mleta mada. Kwa hayo ayafanyayo anastahili kuwekwa kando mapema.
 
Yaan sipati picha ukiwa unazunguka wakati ndyofu zimo ku mkichwa.....
Hahahahaaa
Mwambie huyu dada ale kona kwa wasio na wivu wa ajabu ajabu coz ataishia kuwa mtumwa wa mapenzi na hata enjoy ujana hata kidogo.
Raha ya mapenzi kuaminiana aisee sio kuchungana kama mbuzi lol kwani mtu akitaka kuiba si anaiba tu muda wowotw na atakuambia nimelala swthrt naumwa kuchwa kweli hata siwezi kuongea na simu kumbe yuko anakula mautamu!
 
Niko kwenye wakati mgumu sana ninaempenda aniamini hata kdg akiona niko online iwe fb, whats app na mitandao mengine anachanganyikiwa kabisa kwamba nachat nawanaume nishamwelewesha lakini wapi ata akinipigia cm bahati mbaya nisipopokea nikimwelewesha aniamini anahisi vibaya muda wote nifanyeje? mbona mm simfatilii kiasi hicho na namwamini hata nimwone online simwazii baya llte y me? nisaidieni wadau maana nahisi kumpoteza kwani ananifanya sina amani kila wakati ananilalamikia tu na wakati sina mahusiano yyte mengine zaidi yake.

nikupe kanuni yenye mafanikio,ukiona mwenzi wako hakuamini rudi kwenye kioo na ujiangalie wewe!amani ya moyo ya mwenzako haijengwi kwa mtutu,kulazimisha au kwa kulalama kwanini hauaminiwi!matendo yako,maneno yako,mtizamo wako na tabia zako ndizo zenye kuleta au kuondoa imani ya mwenzako juu yako!ukienenda ktk namna hatarishi kamwe usitarajie kupata imani ya mwenza wako.

uaminifu ili ukamilike unaendana na matendo ya kutia amani!kama hauna hiyari ya kuachana na mienendo yote ya kutia mashaka hivyo sahau kupata imani ya mwenza wako!jitizame mwenyewe urekebishe mambo na upate kilicho bora ktk mapenzi
 
nikupe kanuni yenye mafanikio,ukiona mwenzi wako hakuamini rudi kwenye kioo na ujiangalie wewe!amani ya moyo ya mwenzako haijengwi kwa mtutu,kulazimisha au kwa kulalama kwanini hauaminiwi!matendo yako,maneno yako,mtizamo wako na tabia zako ndizo zenye kuleta au kuondoa imani ya mwenzako juu yako!ukienenda ktk namna hatarishi kamwe usitarajie kupata imani ya mwenza wako.

uaminifu ili ukamilike unaendana na matendo ya kutia amani!kama hauna hiyari ya kuachana na mienendo yote ya kutia mashaka hivyo sahau kupata imani ya mwenza wako!jitizame mwenyewe urekebishe mambo na upate kilicho bora ktk mapenzi


SIS DREAD soma hapo penye Blue. Upaelewe. Utaaminika
 
Last edited by a moderator:
Siku utakayojua gharama ya kuamini amini utanikumbuka. Labda ubahatike yasikukute, otherwise game ni ngumu na hawa wenzetu ni wasiri ukija jua ni too late bro!
 
Kwa kuwa yumo humu na ameisoma hii thread atajirekebisha
 
Niko kwenye wakati mgumu sana ninaempenda aniamini hata kdg akiona niko online iwe fb, whats app na mitandao mengine anachanganyikiwa kabisa kwamba nachat nawanaume nishamwelewesha lakini wapi ata akinipigia cm bahati mbaya nisipopokea nikimwelewesha aniamini anahisi vibaya muda wote nifanyeje? mbona mm simfatilii kiasi hicho na namwamini hata nimwone online simwazii baya llte y me? nisaidieni wadau maana nahisi kumpoteza kwani ananifanya sina amani kila wakati ananilalamikia tu na wakati sina mahusiano yyte mengine zaidi yake.
hajiamini huyo mpotezee tu ndoa zinavunjika sembuse yeye hata posa hajatoa anajishaua hivyo tupa kule life is too short to worry about anything upo mwaego shauriro
 
Alishawahi kuwa kwenye uhusiano kabla hujawanae?,maana kama wewe ni mtu wa kwanza kuhusiana nae basi hutakiwi kushangaa au kuumia bali kumwelewesha. Lakini kama wewe sio wa kwanza kwake,basi inawezekana waliopita walikuwa na tabia hizo za kuchati mitandaoni na wanwume wengine hivyo anahofia yasije yakajirudia. Kama hakuna linalomgusa kati ya haya, basi utakuwa ni wivu tu usio na maana yoyote.
 
Niko kwenye wakati mgumu sana ninaempenda aniamini hata kdg akiona niko online iwe fb, whats app na mitandao mengine anachanganyikiwa kabisa kwamba nachat nawanaume nishamwelewesha lakini wapi ata akinipigia cm bahati mbaya nisipopokea nikimwelewesha aniamini anahisi vibaya muda wote nifanyeje? mbona mm simfatilii kiasi hicho na namwamini hata nimwone online simwazii baya llte y me? nisaidieni wadau maana nahisi kumpoteza kwani ananifanya sina amani kila wakati ananilalamikia tu na wakati sina mahusiano yyte mengine zaidi yake.
achana nae jst pm mi
 
I don't want to conclude but yawezekana milkutana katika mazingira ya kidigitali (online) ama mlitongozana kidigital...If not the case then he has inferiority complex or he lost his x because of digital communications..

Kuna incident kama hii imetokea kwa couple flani,walianza uhusiano kwa cheatin,mwanamke hakumpenda yule jamaa aliyekua nae mwanzo akawa anacheat na huyu mumewe,basi mumewe nae kila wkt anahofu kuwa mkewe anaweza kuwa anamcheat na yeye pia na mwanaume mwingine.

Nothing comes to a sleeping man but dreams-Tupac Shakur
 
pole sana FP ametoa ushauri mzuri sana, tatizo ni kuwa ameshatambua kuwa unampenda sana, hembu jaribu kuonyesha msimamo wako uone kama hatajirudi.
 
Niko kwenye wakati mgumu sana ninaempenda aniamini hata kdg akiona niko online iwe fb, whats app na mitandao mengine anachanganyikiwa kabisa kwamba nachat nawanaume nishamwelewesha lakini wapi ata akinipigia cm bahati mbaya nisipopokea nikimwelewesha aniamini anahisi vibaya muda wote nifanyeje? mbona mm simfatilii kiasi hicho na namwamini hata nimwone online simwazii baya llte y me? nisaidieni wadau maana nahisi kumpoteza kwani ananifanya sina amani kila wakati ananilalamikia tu na wakati sina mahusiano yyte mengine zaidi yake.

Ikiwa alikupatia fb kwanini asishikwe na kihoro anapokukuta upo fb?!
 
amegundua mwenendo wako ni wasi wasi ndio maana hakuamini
 
Back
Top Bottom