Ninampenzi ambaye tume dumu nae kwa miaka mitatu sasa tangu tuna anza nae alikua kabinti simple, ametulia, mpole ana sifa zote za kuitwa mke, interval yangu na yake ni miaka 3.Wasiwasi wangu nikwamba nahisi kimaumbile anasonga zaidi yangu japo si sana na itakuaje atakapo kuwa mke rasmi kwamba appearance yetu itakuaje.
Please ushauri wako mwana jf
Ninampenzi ambaye tume dumu nae kwa miaka mitatu sasa tangu tuna anza nae alikua kabinti simple, ametulia, mpole ana sifa zote za kuitwa mke, interval yangu na yake ni miaka 3.Wasiwasi wangu nikwamba nahisi kimaumbile anasonga zaidi yangu japo si sana na itakuaje atakapo kuwa mke rasmi kwamba appearance yetu itakuaje.
Please ushauri wako mwana jf
Vijana wanashangaza.
Wafike wapi tena wakati inaonyesha jamaa kaisha mfanya binti wa watu mpaka kamchoka sasa anatafuta pakutokea tu?
Kukua kwake kimaumbile kuna mahusiano gani na upendo wako kwako?...Does it mean umependa physical appearance yake?....Wat if ikatokea amepata ajali hana miguu utakuja kuomba ushauri?..maana hayo yote ni mabadiliko ya kimaumbile.
Anyway ngoja niende kwenye point ya msingi....It seems hujamzoea huyo mpenzi wako maana nilitegemea utuambie labda mmefanya efforts fulani na mwenza wako kuzuia ukuaji wake wa kimaumbile.
Design kama kuna picha naipata vileee....Umbo lake lina effect kwako kwenye mgegedano?...Usikute unashindwa kupekenyua ikulu vizuri kijana.....Maana haya maumbo makubwa yana hitaji technic ya hali ya juu.
Au ukuaji wake unakufanya uwe inferior pale unapo tembea nae maana unahisi watu wana kushangaa kwamba una tembea na jimama/dada yako or?
Pole kijana kaa na binti mwambie apunguze mwili coz utashindwa kumgegeda vizuri,mtashindwa kutoka,unaona aibu kutembea nae....Kama anakupenda atagundua u gt a point na atafanyia kazi maneno yako
Wala hakuna tatizo,mbona nimewahi waona jamaa wengi tu wana wake zao waliowazidi umri,km umempenda kwelikweli suala la kutofautiana umri sio kikwazo cha kumuoa,lakini pia kwa wanawake wenye maumbile madogo huonekana wadogo daima hata km wana miaka mingi na mtu mwingine hawezi kujua km amekuzidi umi.
thanks broo ntajtahd
UTAMPWELEPWETA huyo...
Kama hakuna tatizo jingine katika uhusiano wenu haina shida, umri ni no tu.
endeleeni kumtegemea mungu tu awafikishe pale mnapotamani kufika.
Ninampenzi ambaye tume dumu nae kwa miaka mitatu sasa tangu tuna anza nae alikua kabinti simple, ametulia, mpole ana sifa zote za kuitwa mke, interval yangu na yake ni miaka 3.Wasiwasi wangu nikwamba nahisi kimaumbile anasonga zaidi yangu japo si sana na itakuaje atakapo kuwa mke rasmi kwamba appearance yetu itakuaje.
Please ushauri wako mwana jf
mwisho mtakutana huko huko mbeleeAkiendelea kusonga mbele na wewe songa mbele.