Nampenda lakini nahofia atanichukuliaje?


Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,508
Likes
1,871
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,508 1,871 280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,508
Likes
1,871
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,508 1,871 280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
22,004
Likes
16,583
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
22,004 16,583 280
unanivunja moyo, kwa iyo nikaushe kaka!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
Usiharibu ofisi yako mkuu, tafuta pesa. Mwanamke wa mapenzi tafuta huko mbali na ofisi yako, unaweza kupoteza mteja ambaye anakupa kula yako ya kila siku...

... wanawake hawatabiriki hata kidogo, usiangalie usoni ukaona anaonyesha dalili..
 
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

Senior Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
179
Likes
278
Points
80
Ahmad Abdurahman

Ahmad Abdurahman

Senior Member
Joined Mar 5, 2016
179 278 80
Urafiki wa kawaida, mualike tu kwenye sherehe kadha wa kadha, mualike pia kutoka out ww, yeye na marafiki zako hata na marafiki zake pia. Kabla ya apo wapaswa kua na mawasaliano nae kwa ukaribu. Kufanikisha hilo lazma uwe systematic, honest and very smart guy physically and mentally a guy with a future. Baadae sasa mualike kutoka out wawili, out ya wawili at 1st time dont speak out anything. Atavutiwa na lazma. Next time mtoe out na kumla tu kiulain. Over,
Hii itategmea na yy alvo na mazngra aliyokulia. Kama ni mlokole nenda nae kilokole, kam ustadhat QUID PRO QUO, TIT FOR TAT
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,508
Likes
1,871
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,508 1,871 280
Urafiki wa kawaida, mualike tu kwenye sherehe kadha wa kadha, mualike pia kutoka out ww, yeye na marafiki zako hata na marafiki zake pia. Kabla ya apo wapaswa kua na mawasaliano nae kwa ukaribu. Kufanikisha hilo lazma uwe systematic, honest and very smart guy physically and mentally a guy with a future. Baadae sasa mualike kutoka out wawili, out ya wawili at 1st time dont speak out anything. Atavutiwa na lazma. Next time mtoe out na kumla tu kiulain. Over,
Hii itategmea na yy alvo na mazngra aliyokulia. Kama ni mlokole nenda nae kilokole, kam ustadhat QUID PRO QUO, TIT FOR TAT
hii inaitwa kufa na kufaana, bandika bandua aseee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,508
Likes
1,871
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,508 1,871 280
F

french

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
1,255
Likes
1,106
Points
280
F

french

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2017
1,255 1,106 280
Duh. Sasa kwani unapotongoza si kuna mbo ma2 mkuu. Kama usipokubaliwa basi kukataliwa. Hamana majinu matatu au moja ni ma2 tu mkuu tegemea moja wapo
sasa unatakiwa ujue kuwa kuna kuongea na kukubaliwa, sasa usipoangalia unaweza kuongea arafu usikubaliwe.. hapo utakuwa umefadika nini sasa!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
2,508
Likes
1,871
Points
280
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
2,508 1,871 280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,116
Likes
21,633
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,116 21,633 280
Usichanganye kazi na mapenzi, utapoteza wateja...

Usiwe kama barmaid kutamani wateja wake...


Cc: mahondaw
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
4,844
Likes
6,231
Points
280
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
4,844 6,231 280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,676
Likes
2,157
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,676 2,157 280
habari wa JF,

kama kichwa cha habari hapo juu kinavyosema kuna dada mmoja kwa jina Nancy, ni mteja wangu wa nguvu ktk huduma za simu pesa(miamala). Kila siku lazima aje aweke/kutoa/kutuma si chini ya mil.3 hadi 5. sasa basi kutokana na jinsi alivyoumbika, rangi yake, sauti yake na jinsi alivyo mkarimu kiukweli nimempenda na naitaji awe wifi/shemeji yenu.

Lakini ninachohofia ni kuwa endapo nitamuelezea hisia zangu huenda atasusa kuja tena kunichangia miamala, ama akanichukulia kama mtu ninayetumia kazi yangu kujinufaisha/kuwarubuni wadada. Kiukweli ni mdada anaejielewa kaenda hewani, hana mda na watu yaani yupo busy na mambo yake.

Tangu nimejitambua sijawahi kumwogopa wala kuwa domo zege kwa mdada yeyote ila kwa huyu dada sijui tuu nimekuwaje.. ila hofu yangu kubwa ni kupoteza mteja ambae mchango wake ktk biashara yangu ni mkubwa mno..

Ushauri jamani kipi nifanye kwa huyu bi dada, nijitose tu liwalo na liwe ama nijizuie ili nisipoteze uteja nae??

Sent using Jamii Forums mobile app
Fala kweli wewe.. Wewe upo kwenye banda lako la m/pesa umejuaje kuwa anajielewa au hana muda na watu! Sema na muda wewe, akifika kwenye kibanda chako anaweka hela au kutoa na kusepa.. Ana muda sana na hao wanaompa hela.. Ngedere kweli wewe, mwelezi hisia zako, kama na hivyo vikamisheni unavyopewa huko voda au tigo havijayeyuka..

fanya kazi mdogo wangu
 

Forum statistics

Threads 1,274,081
Members 490,586
Posts 30,500,529