Kasie
Platinum Member
- Dec 29, 2013
- 22,805
- 43,229
Hahahaaaa,,,,,aisee ucku mwema mpe hai dadiiiii
Amezisoma salamu zako.
Njozi njema kwako pia.
Hahahaaaa,,,,,aisee ucku mwema mpe hai dadiiiii
Umekosea namna ya kumuaproach,na Sasa hivi naona mmeshaanza kuogopana Kuna mambo Fulani ya kufanya nitakuelekeza baadae.Habari wakuu....
Huyu dada amekuwa rafiki yangu kwa kipindi cha muda mrefu huku tukijaribu kusaidiana kwa vitu vingi na urafiki wetu ulikuwa kama Tupo kwa mahusiano jambo la kunishangaza muda si mfupi mimejaribu kumwambia ukweli ya kuwa nampenda ameshindwa kunielewa hata na kunipa sababu zake....
Wakuu naombeni ushauri nifanya nini ili aweze kunielewa kwa kuwa nimetokea kuvutiwa nae sana sana