Nampenda ila hanielewi.....

Nampenda ila hanielewi.....

Kasie njoo huku mummy umshauri huyu kijana

Mwambie aachane nae.

Hakuna raha kama kupenda unapopendwa. ... yaani unakuta wote mnapendana, mko marafiki, mnataniana, mnachokozana yaani mnakuwa zaidi ya life partners. ...... na hii package haiji rahisi rahisi. .... rarely it happens like Kasie and her dadii sometimes one have to build an empire.

Kasie Matata.
 
Watu wanalia vyuma vimekaza wewe unalia mapenzi!!......Dunia haiishi maajabu!
 
Anza kuvuta bangi na kulala Bar kwa ajili yake atakuja tu mwenyewe pia usisahau kubet.
 
Mwambie aachane nae.

Hakuna raha kama kupenda unapopendwa. ... yaani unakuta wote mnapendana, mko marafiki, mnataniana, mnachokozana yaani mnakuwa zaidi ya life partners. ...... na hii package haiji rahisi rahisi. .... rarely it happens like Kasie and her dadii sometimes one have to build an empire.

Kasie Matata.
Hahahaaaa,,,,,nasema nimechelewa sana kumsoma Huyu kasie humu jf
 
Habari wakuu....

Huyu dada amekuwa rafiki yangu kwa kipindi cha muda mrefu huku tukijaribu kusaidiana kwa vitu vingi na urafiki wetu ulikuwa kama Tupo kwa mahusiano jambo la kunishangaza muda si mfupi mimejaribu kumwambia ukweli ya kuwa nampenda ameshindwa kunielewa hata na kunipa sababu zake....

Wakuu naombeni ushauri nifanya nini ili aweze kunielewa kwa kuwa nimetokea kuvutiwa nae sana sana
Sababu gani anatoa??
Komaaa ndio fursa hiyo, hicho ndicho kiwanda
Punguza mautaki juu yake, kuwa serious nae
 
Usilazimishe mfanyie kwanza haya

..fuatilia nyendo zake na kujua mbali na wewe kuna rafiki mwingne anayekuzidi nyota kwake .kama jibu ni hapana endelea na hatua inayofuata

..mmbadilishie jina yaani uitaji wako wewe utofautiane na marafiki zake wengne kwake ,hii itakusaidia yeye kukutofautisha na marafiki zake wengne

..hakikisha unamwamsha saa11 asubuhi Kwa kumpigia cm asubuhi pia break fast ni muhimu kumkumbusha na kumtakia asubuhi njema ,mchana pia hapa ni muhimu sana unatakiwa kuwa mbunifu Kwa maneno matamu kama juice huku ukimkumbushia kutumia juice chakula cha mchana ,jioni ni muhimu sana kumpigia kama rafiki na kumuomba mtoke mkabarizi upepo ,kumbuka kumpigia usiku na kumtakia njozi njema.

Tunaendelea..
Weekend ongeza manjonjo Kwa kumtoa out kama rafiki mpeleke maeneo ambayo maranyingi kutakuwa na wapenzi hapa itakusaidia kumjenga kisaikolojia na yeye ataendelea kukuweka katika kumbukumbu zake kila dakika

Kuwa muwazi kwake Kwa kila kitu ila unapokwama sehemu muombe ushauri ,kumbuka kurudisha feedback kwamba ushauri aliyokupa umekusaidia sana na yeye ni zaidi ya kila kitu kwako.zingatia hata kama ushauri haukukusaidia wewe sema umekusaidia

Mjengee mazingira ya yeye kukutembelea bila hata kukutaarifu hii itamjengea kitu kichwani na atakwamini sana

Unapokuwa naye usipende kugeuka geuka nyuma mtupie jicho muda wote na kuhakikisha hajikwaii anapotembea

Penda sana kumsimulia background zako za kichekesha usimsimulie kuhusu maisha yako ya kimapenzi hapa ni wakati wa kuyasahau na kuyatupa kwenye dustbin

Usipende kumpelekea zawadi sana mpeleke eneo ambalo zawadi unazotaka kumpa achague mwenyewe uchaguzi wake wa zawadi utakusaidia kubaini interests zake kwako mfano akichagua maua hivi jua hapo unapendwa na linuse UA kisha mnusishe na yeye akinusa rudia tena mnuse wote Kwa pamoja akiitikia hapa kwepesha UA sasa akunuse wewe kitendo hiki kumbuka kukifanya na katika mambo mengne

Chagua wimbo mzuri ambao siyo wa miruko na midundo maidhui ya wimbo yaelezee urafiki wa watu wawili ambao mwisho wa yote walioana japo walipita katika urafiki Kwa muda,mzoeshe wimbo auzoee mwitiko ukiwa chanya Fanya juu chini wimbo uwe muito wa cm zenu tyu yaani namba yako na yake pekee yaani hata ukiwa usizngizini akipiga unajua tyu ni yeye hii itakusaidia kupokea sm bila kufoka maana usingzi unafanya macho kuwa na ukungu na unaweza kuchanganya contact ukijui siyo yeye ukabwatuka



Fuata aya zote Kwa usahihi kama nilivyoziainisha hapo juu suala LA muda ni muhimu kabla haujavuka kitendo kimoja kwenda kingine usimkimbize Kwa vitendo kabla kitendo hakijapata mwitiko chanya


Hakuna mkate mgumu mbele ya chai try ur best
Haya sasa maigizo huwa muda wa kufanya yote haya unatoka wapi?

Huo muda wa kumtoa mtu na usawa ulivyokaba unatoka wapi?

Hizi tamthilia za kifilipino hizi shughuli sna
 
Utanidanganya siku nyingine.
Naomba iwe leo kama hutojali, nipe nafasi japo roho yangu isuuzike mimi sio wale waliokudanganya na kukuacha na majeraha moyoni, nimebarikiwa rundo la mahaba ambayo kila nikitazama wa kumpa sioni ninaona ni bahati sana kama utakubali kunipokea na kunipa uhakika wa nafsi yangu kwako.

Nataka uwe mke mwenye ndoa yangu kila asubuhi nijivunie sana uwepo wako chumbani kwangu, tena utoe sauti adimu mithili ya kinubi kipigwacho juu ya kilima chenye upepo murua, nakupenda sana Nakuhakikishia amani ya moyo itakuwa nawe kila ukitafakari penzi letu, NIPE NAFASI.
 
mtumie hela mwenyew atakuelewa ubahili umekuzidi unasubiri akuombe?jiongeze fanya kama unacheza biko
 
Sio kila kitu unacho kipenda lazima ukipate
 
Usilazimishe mfanyie kwanza haya

..fuatilia nyendo zake na kujua mbali na wewe kuna rafiki mwingne anayekuzidi nyota kwake .kama jibu ni hapana endelea na hatua inayofuata

..mmbadilishie jina yaani uitaji wako wewe utofautiane na marafiki zake wengne kwake ,hii itakusaidia yeye kukutofautisha na marafiki zake wengne

..hakikisha unamwamsha saa11 asubuhi Kwa kumpigia cm asubuhi pia break fast ni muhimu kumkumbusha na kumtakia asubuhi njema ,mchana pia hapa ni muhimu sana unatakiwa kuwa mbunifu Kwa maneno matamu kama juice huku ukimkumbushia kutumia juice chakula cha mchana ,jioni ni muhimu sana kumpigia kama rafiki na kumuomba mtoke mkabarizi upepo ,kumbuka kumpigia usiku na kumtakia njozi njema.

Tunaendelea..
Weekend ongeza manjonjo Kwa kumtoa out kama rafiki mpeleke maeneo ambayo maranyingi kutakuwa na wapenzi hapa itakusaidia kumjenga kisaikolojia na yeye ataendelea kukuweka katika kumbukumbu zake kila dakika

Kuwa muwazi kwake Kwa kila kitu ila unapokwama sehemu muombe ushauri ,kumbuka kurudisha feedback kwamba ushauri aliyokupa umekusaidia sana na yeye ni zaidi ya kila kitu kwako.zingatia hata kama ushauri haukukusaidia wewe sema umekusaidia

Mjengee mazingira ya yeye kukutembelea bila hata kukutaarifu hii itamjengea kitu kichwani na atakwamini sana

Unapokuwa naye usipende kugeuka geuka nyuma mtupie jicho muda wote na kuhakikisha hajikwaii anapotembea

Penda sana kumsimulia background zako za kichekesha usimsimulie kuhusu maisha yako ya kimapenzi hapa ni wakati wa kuyasahau na kuyatupa kwenye dustbin

Usipende kumpelekea zawadi sana mpeleke eneo ambalo zawadi unazotaka kumpa achague mwenyewe uchaguzi wake wa zawadi utakusaidia kubaini interests zake kwako mfano akichagua maua hivi jua hapo unapendwa na linuse UA kisha mnusishe na yeye akinusa rudia tena mnuse wote Kwa pamoja akiitikia hapa kwepesha UA sasa akunuse wewe kitendo hiki kumbuka kukifanya na katika mambo mengne

Chagua wimbo mzuri ambao siyo wa miruko na midundo maidhui ya wimbo yaelezee urafiki wa watu wawili ambao mwisho wa yote walioana japo walipita katika urafiki Kwa muda,mzoeshe wimbo auzoee mwitiko ukiwa chanya Fanya juu chini wimbo uwe muito wa cm zenu tyu yaani namba yako na yake pekee yaani hata ukiwa usizngizini akipiga unajua tyu ni yeye hii itakusaidia kupokea sm bila kufoka maana usingzi unafanya macho kuwa na ukungu na unaweza kuchanganya contact ukijui siyo yeye ukabwatuka



Fuata aya zote Kwa usahihi kama nilivyoziainisha hapo juu suala LA muda ni muhimu kabla haujavuka kitendo kimoja kwenda kingine usimkimbize Kwa vitendo kabla kitendo hakijapata mwitiko chanya


Hakuna mkate mgumu mbele ya chai try ur best
wee jamaa
 
Back
Top Bottom