Nampenda ila hanielewi.....

Nampenda ila hanielewi.....

Usilazimishe mfanyie kwanza haya

..fuatilia nyendo zake na kujua mbali na wewe kuna rafiki mwingne anayekuzidi nyota kwake .kama jibu ni hapana endelea na hatua inayofuata

..mmbadilishie jina yaani uitaji wako wewe utofautiane na marafiki zake wengne kwake ,hii itakusaidia yeye kukutofautisha na marafiki zake wengne

..hakikisha unamwamsha saa11 asubuhi Kwa kumpigia cm asubuhi pia break fast ni muhimu kumkumbusha na kumtakia asubuhi njema ,mchana pia hapa ni muhimu sana unatakiwa kuwa mbunifu Kwa maneno matamu kama juice huku ukimkumbushia kutumia juice chakula cha mchana ,jioni ni muhimu sana kumpigia kama rafiki na kumuomba mtoke mkabarizi upepo ,kumbuka kumpigia usiku na kumtakia njozi njema.

Tunaendelea..
Weekend ongeza manjonjo Kwa kumtoa out kama rafiki mpeleke maeneo ambayo maranyingi kutakuwa na wapenzi hapa itakusaidia kumjenga kisaikolojia na yeye ataendelea kukuweka katika kumbukumbu zake kila dakika

Kuwa muwazi kwake Kwa kila kitu ila unapokwama sehemu muombe ushauri ,kumbuka kurudisha feedback kwamba ushauri aliyokupa umekusaidia sana na yeye ni zaidi ya kila kitu kwako.zingatia hata kama ushauri haukukusaidia wewe sema umekusaidia

Mjengee mazingira ya yeye kukutembelea bila hata kukutaarifu hii itamjengea kitu kichwani na atakwamini sana

Unapokuwa naye usipende kugeuka geuka nyuma mtupie jicho muda wote na kuhakikisha hajikwaii anapotembea

Penda sana kumsimulia background zako za kichekesha usimsimulie kuhusu maisha yako ya kimapenzi hapa ni wakati wa kuyasahau na kuyatupa kwenye dustbin

Usipende kumpelekea zawadi sana mpeleke eneo ambalo zawadi unazotaka kumpa achague mwenyewe uchaguzi wake wa zawadi utakusaidia kubaini interests zake kwako mfano akichagua maua hivi jua hapo unapendwa na linuse UA kisha mnusishe na yeye akinusa rudia tena mnuse wote Kwa pamoja akiitikia hapa kwepesha UA sasa akunuse wewe kitendo hiki kumbuka kukifanya na katika mambo mengne

Chagua wimbo mzuri ambao siyo wa miruko na midundo maidhui ya wimbo yaelezee urafiki wa watu wawili ambao mwisho wa yote walioana japo walipita katika urafiki Kwa muda,mzoeshe wimbo auzoee mwitiko ukiwa chanya Fanya juu chini wimbo uwe muito wa cm zenu tyu yaani namba yako na yake pekee yaani hata ukiwa usizngizini akipiga unajua tyu ni yeye hii itakusaidia kupokea sm bila kufoka maana usingzi unafanya macho kuwa na ukungu na unaweza kuchanganya contact ukijui siyo yeye ukabwatuka



Fuata aya zote Kwa usahihi kama nilivyoziainisha hapo juu suala LA muda ni muhimu kabla haujavuka kitendo kimoja kwenda kingine usimkimbize Kwa vitendo kabla kitendo hakijapata mwitiko chanya


Hakuna mkate mgumu mbele ya chai try ur best
Mlolongo mrefu sana huu,anyway ngoja tumtakie kila la kheri huyu jamaa!!!
 
Ulikosea toka mwanzo ungemla mapema kabisa ndio muendeleze urafiki. Saiv anakuona kama kaka yake tu
 
Mwambie Ukweli. Akizingua zima data. Akijisogeza mkimbie kidogo. Atakumiss. Akikubembeleza mpe sentensi za mapenzi. Akizingua tena zima data. Atakuona uko serious. Atakuhitaji tena. Show yako sasa...
Nimekupata mkuu
 
Peleka salaryslip
Nenda kwao tangazania
Hii december kodi inaisha we lipa bila kuambiwa
Akikataa we hata ugombee ubaloz hupat
 
Hata kama haukunishauri mimi ila ushauri wako umenijenga hata mimi pia. Mkuu nakushukuru maana kuna vitu nimejifunza kutoka kwenye coment yako.thanks
 
Habari wakuu....

Huyu dada amekuwa rafiki yangu kwa kipindi cha muda mrefu huku tukijaribu kusaidiana kwa vitu vingi na urafiki wetu ulikuwa kama Tupo kwa mahusiano jambo la kunishangaza muda si mfupi mimejaribu kumwambia ukweli ya kuwa nampenda ameshindwa kunielewa hata na kunipa sababu zake....

Wakuu naombeni ushauri nifanya nini ili aweze kunielewa kwa kuwa nimetokea kuvutiwa nae sana sana
Hapo ndo ulikosea ..mwanamke ukishampa mazoea ya kiurafiki naye anakuchukulia ivo ivo nahutakaa umvue chupi.
Naulipokosea zaidi umeshamtongoza ,,, bora ungekuja kuomba ushauri mapema .

Jaribu kubadili gia ,,, kama weee nimjanja utafanikiwa .. Anza kumsifia kimapenzi penzi ,, tena kindan ndani ..sio uanze namiaibu oooooohhh.

*unajua ney ,nilikua navumiliaga tu ila kiukweli kiuno chako nahayo mapaja yalojaa looooo yananifanya kila siku niote nakutiiiii* .

Hapo unamwandaaa kiakili sasa anajua jamaa Tayar anafeeling zamapenzi namimi...wanawake wanapenda sana wajue km anakuvutia kimapenzi au lah.. Maana anaweza kua nimzuriiiiiiiii kwakila kitu ,,Lkn nature yao huwa hawajiamin km niwazuri mpaka aambiwe ,,sasa unapomwonyesha kakuvutia kimapenzi fasta sana unachukua mzigo.


...mkuuu unamiaka mingapi kwanza ??? Isije nikawa bado IPO shule man.
 
wanaume kwa mambo haya huwa hatutupani mkono hata siku moja
subiria maushaur ya kumwaga hapa halafu ujichagulie mwenyewe unalolitaka
 
Hakuelewi kwa kuwa, yule rafiki yako uliyemwonesha kwake juzi kati, ndiye kamvua nguo kwani upweke aliokuwa nao siku nyingi wewe ulimfanya dadako rafikiyo aliuona akachukua hatua. Sasa dadako anawaza, akufahamisheje kuwa rafikio ndo shemeji yako??
JF is too funny..
 
Mi mwanamke akinipotezea na mi huwa napotezea.ingawa mara nyingi huwa wanatikisa kibiriti upele lakin mi i don give a fwaak
 
Mwambie Ukweli. Akizingua zima data. Akijisogeza mkimbie kidogo. Atakumiss. Akikubembeleza mpe sentensi za mapenzi. Akizingua tena zima data. Atakuona uko serious. Atakuhitaji tena. Show yako sasa...
Hiv ushawah kumzimia data mtu unaempenda ww?...akisikiliza haki ya nan anapoteza mazimaaaa
 
Back
Top Bottom