Namna ya kuzuia ujumbe wa kampuni za simu

Namna ya kuzuia ujumbe wa kampuni za simu

Mwenzenu nakerwa mno na meseji nyingi za kijinga zinazoingia kwenye simu yangu kila mara kutoka VODACOM Na TIGO. Mara Songesha, mara Ofa maaluma.......yani vurugu tupu.

Naomba mwenye kujua jinsi ya kuziblock anisaidie. Wajinga sana hawa. Wanatulazimisha kupokea msg zao bila ridhaa yetu halafu nyingi mno mpaka zinakera. Allllaaaaaaa......
Mute notifications kwenye message husika (fungua messages, halafu wakati conversations zote zimejipanga long press kwenye ile husika mfano SENSA itaonyesha option ya kikengele kibonyeze utaona mstari umepita pale tayari umemute hiyo notification) ina maana hao sensa wakituma msg itaingia lakini haitaonyesha pale juu, haitatoa sauti wala ishara yoyote na hata kama simu yako huwa inavibrate ukiishika kukujulisha kuwa labda ulimiss kusoma msg fulani haitafanya hivo. Hizo msg utakuwa unaziona pindi unapoamua kufungua mwenyewe ndani ya messages. Mie ndivo ninavofanya maana zile huwezi hata kuziblock jamaa ndo wako in control😀 nilikuwa najaribu kuweka attachment ya muted messages ila naona siruhusiwi
 
Andika neno ONDOA kwa her ufike kubwa kisha tuma namba 15030. Simu iwe na salio la kawaida ,sio la kujiunga haitaenda.
 
Mwenzenu nakerwa mno na meseji nyingi za kijinga zinazoingia kwenye simu yangu kila mara kutoka VODACOM Na TIGO. Mara Songesha, mara Ofa maaluma.......yani vurugu tupu.

Naomba mwenye kujua jinsi ya kuziblock anisaidie. Wajinga sana hawa. Wanatulazimisha kupokea msg zao bila ridhaa yetu halafu nyingi mno mpaka zinakera. Allllaaaaaaa......
Andika neno ONDOA kwa her ufike kubwa tuma kwenda namba 15030, simu iwe na salio la kawaida sio la kujiunga.
 
Airtel wana ile pop up message kwamba salio limeisha. Message inaingia saa nane usiku, na inakupeleka kwenye ussd command na simu haizimi kioo hadi u-cancel.
Acha tu unaweza ukaacha betri inachaji asilimia 50 ukiamka asubuhi unakuta asilimia nne tu zimebaki

Hao airtel mafala sana

Nikijua jinsi ya kuzuia hii nitakuwa na amani sana

Chief-Mkwawa
Screenshot_20220807-145055~2.jpg
 
Acha tu unaweza ukaacha betri inachaji asilimia 50 ukiamka asubuhi unakuta asilimia nne tu zimebaki

Hao airtel mafala sana

Nikijua jinsi ya kuzuia hii nitakuwa na amani sana

Chief-Mkwawa View attachment 2468619
Kikawaida mkuu mtandao wa simu ndio wanatakiwa watoe hii.

Jaribu kwenda setting then lockscreen tafuta setting inayofanania na "wake screen when you receive notification" iweke off.
 
Tumia hii true caller. Kimfano hizi unazoziona hapa zote ni sparm na blocked msg. Na ni rahisi pia kutumia, hizi sparm msg zitaingia kimya kimya ni mpaka utake kuziona ndo utaziona. Pia unaweza elekeza cm izifute zote kimya kimyaView attachment 2464045
Hii ndo nayoitumia, uzur wa hii mimesej isiyoeleweka inakaa sehem yake ukifika kule ni kufuta tu mana hata zikiingia huzion
 
Tafuta hela tu wala hutajua km zimeingia.. ukiwa huna hela kuna muda ht jua unaona linakukera
 
Acha tu unaweza ukaacha betri inachaji asilimia 50 ukiamka asubuhi unakuta asilimia nne tu zimebaki

Hao airtel mafala sana

Nikijua jinsi ya kuzuia hii nitakuwa na amani sana

Chief-Mkwawa View attachment 2468619
Hii takataka kuna wakati inaingia saa nane usiku!
Simu haizimi skrini hadi naamka naizima.
Nliwapigia simu ila wapuuzi hawana ufumbuzi
 
Kikawaida mkuu mtandao wa simu ndio wanatakiwa watoe hii.

Jaribu kwenda setting then lockscreen tafuta setting inayofanania na "wake screen when you receive notification" iweke off.
Ile sio normal notification, ni USSD comand ya kununua bando.
 
Mwenzenu nakerwa mno na meseji nyingi za kijinga zinazoingia kwenye simu yangu kila mara kutoka VODACOM Na TIGO. Mara Songesha, mara Ofa maaluma.......yani vurugu tupu.

Naomba mwenye kujua jinsi ya kuziblock anisaidie. Wajinga sana hawa. Wanatulazimisha kupokea msg zao bila ridhaa yetu halafu nyingi mno mpaka zinakera. Allllaaaaaaa......
Acha kutumia hiyo mitandao
 
Kuna hawa mbwa wa tigo 15305 sms za bahati nasibu
Nawachukia sana manina zao
 
Back
Top Bottom