SHIMBA NGOSHA
JF-Expert Member
- May 27, 2014
- 298
- 388
Kila la kheri katika butter trade yenu.Hakuna cha bure now day nipe nikupe hii slogan unaikumbuka ya babu cheka enzi zake eh "Wabongo wapenda kula tu sio kuliwa" [emoji3][emoji3]
Kila la kheri katika butter trade yenu.Hakuna cha bure now day nipe nikupe hii slogan unaikumbuka ya babu cheka enzi zake eh "Wabongo wapenda kula tu sio kuliwa" [emoji3][emoji3]
Hata hiyo niliyokula ni nyamaUkiona kisu chako butu kapakie blue band kwenye mkate, kikatie na ugali...nyama hauli
Hio ni lazima mkuuKondom umekumbuka kutumia?
Mara mbili tuKwa mwezi unaweza piga game mala ngapi?
Hahahahaaa safi sanaHivi karibuni nimepigwa mzinga wa laki mbili na mpenzi wangu. Ila kila nikipiga hesabu zangu naona haziruhusu na yeye kakomaa anadai namyima. Kila nikimwambia uwezo wa kutoa laki mbili kwa sasa sina haelewi.
Gemu kagoma kutoa zaidi ya mwezi sasa. Leo mzee mzima uzalendo ukanishinda nikaingia mbugani nikakamata mtoto mmoja matata nikamwaga bao zangu mbili nzito za maana kwa buku kumi tu.
Sasa napendekeza kuwa hawa Dada zetu wa barabarani waboreshewe mazingira na wasibuguziwe na vyombo vya usalama kwani msaada wao ni mkubwa sana.
Hawa kina-dada tunaowaita wapenzi wetu wanaomba pesa kama vile wanatudai.
Ni hayo tu.
Kwahivyo una justify kundi lingine la omba omba tofauti na conventional beggars tuliozoea kuwaona mabarabarani?Kho! Kho! Kho!View attachment 930395
Miki kwa wiki mara 4Kwa mwezi unaweza piga game mala ngapi?
Mkuu, mjumbe hauwawi...hayo siyo maneno yangu!Kwahivyo una justify kundi lingine la omba omba tofauti na conventional beggars tuliozoea kuwaona mabarabarani?