Namna Nilivyo-okoa Visenti Vyangu vya Mawazo

Namna Nilivyo-okoa Visenti Vyangu vya Mawazo

Kijana Mzeeeh

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Posts
295
Reaction score
324
Hivi karibuni nimepigwa mzinga wa laki mbili na mpenzi wangu. Ila kila nikipiga hesabu zangu naona haziruhusu na yeye kakomaa anadai namyima. Kila nikimwambia uwezo wa kutoa laki mbili kwa sasa sina haelewi.

Gemu kagoma kutoa zaidi ya mwezi sasa. Leo mzee mzima uzalendo ukanishinda nikaingia mbugani nikakamata mtoto mmoja matata nikamwaga bao zangu mbili nzito za maana kwa buku kumi tu.

Sasa napendekeza kuwa hawa Dada zetu wa barabarani waboreshewe mazingira na wasibuguziwe na vyombo vya usalama kwani msaada wao ni mkubwa sana.

Hawa kina-dada tunaowaita wapenzi wetu wanaomba pesa kama vile wanatudai.

Ni hayo tu.
 
Hahahaha wakwale wa mambo utawajua tuuuuu.... Hii sie tunaita bana matumizi mkuu[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Hivi karibuni nimepigwa mzinga wa laki mbili na mpenzi wangu. Ila kila nikipiga hesabu zangu naona haziruhusu na yeye kakomaa anadai namyima. Kila nikimwambia uwezo wa kutoa laki mbili kwa sasa sina haelewi.

Gemu kagoma kutoa zaidi ya mwezi sasa. Leo mzee mzima uzalendo ukanishinda nikaingia mbugani nikakamata mtoto mmoja matata nikamwaga bao zangu mbili nzito za maana kwa buku kumi tu.

Sasa napendekeza kuwa hawa Dada zetu wa barabarani waboreshewe mazingira na wasibuguziwe na vyombo vya usalama kwani msaada wao ni mkubwa sana.

Hawa kina-dada tunaowaita wapenzi wetu wanaomba pesa kama vile wanatudai.

Ni hayo tu.
Kondom umekumbuka kutumia?
 
Kho! Kho! Kho!
IMG_20181111_234922_783.jpeg
 
Hiki kizee hiv bado kipoooo tu..... [emoji3][emoji3][emoji3]ila nimecheka et visent duh inamaana mtoa uzi ni mvulana sio mwanaume
Angekuwa mwanaume angekuja kulialia hapa kisa kaombwa 200k tu? Atakuwa mchulana mwenye vijichenji tu huyu[emoji23][emoji23][emoji23]

Mzee Mugabe bwana, napendaga sana madongo yake!
 
Ila na nyie mmeZid kwa vizinga sana aseee mkuu yaan utadhan ulikua unasubir utongozwe umalize vishida vyako khaaa.... Muwe mnaangalia na watu wa kuwapiga vizinga vikubwa [emoji5]
Angekuwa mwanaume angekuja kulialia hapa kisa kaombwa 200k tu? Atakuwa mchulana mwenye vijichenji tu huyu[emoji23][emoji23][emoji23]

Mzee Mugabe bwana, napendaga sana madongo yake!
 
Mnachonichosha ni pale tu mnapokosa ujasiri wa kuwaambia hao omba omba wenu kuwa wamezidi vizinga hivyo waache....ila badala yake mnakuja kutulalamikia tusiohusika![emoji23][emoji23][emoji23]
Ila na nyie mmeZid kwa vizinga sana aseee mkuu yaan utadhan ulikua unasubir utongozwe umalize vishida vyako khaaa.... Muwe mnaangalia na watu wa kuwapiga vizinga vikubwa [emoji5]
 
Haaaa nitoe ktk hilo jopo mkuu[emoji3][emoji3][emoji3] mie mwanaume km mzee mugabe km huamin njoo ujaribu ntakupa hata nyumba ilihali naishi kwenye kibanda umiza[emoji21]
Mnachonichosha ni pale tu mnapokosa ujasiri wa kuwaambia hao omba omba wenu kuwa wamezidi vizinga hivyo waache....ila badala yake mnakuja kutulalamikia tusiohusika![emoji23][emoji23][emoji23]
 
Haaaa nitoe ktk hilo jopo mkuu[emoji3][emoji3][emoji3] mie mwanaume km mzee mugabe km huamin njoo ujaribu ntakupa hata nyumba ilihali naishi kwenye kibanda umiza[emoji21]
Sema 'suu' [emoji39][emoji39][emoji39]
 
Suuuuuu *10000 njoo takununulia kamotokaa kabisaaaa[emoji7][emoji7][emoji7]chezea mahabati ww hiyo ni habari nyingine ukipenda unatoa had kafigo na kamoyo[emoji29]
Sema 'suu' [emoji39][emoji39][emoji39]
 
Suuuuuu *10000 njoo takununulia kamotokaa kabisaaaa[emoji7][emoji7][emoji7]chezea mahabati ww hiyo ni habari nyingine ukipenda unatoa had kafigo na kamoyo[emoji29]
Figo na moyo wako sivitaki, wee nihonge kajengo hata ka ghorofa 2 tu katanitosha.
 
Njoo nikupe vyoooote utakavyo [emoji3][emoji3][emoji3] ila kwanza nipate papuchi eh mkuu[emoji7][emoji7][emoji7] maana hamkawii nyie kuruka side be
Figo na moyo wako sivitaki, wee nihonge kajengo hata ka ghorofa 2 tu katanitosha.
 
Na ka avatar kako kanaonesha unapenda kuhongwa mkuu hatari[emoji3] Thad
 
Alaa kumbe wataka tuuziane sio?[emoji848]
Njoo nikupe vyoooote utakavyo [emoji3][emoji3][emoji3] ila kwanza nipate papuchi eh mkuu[emoji7][emoji7][emoji7] maana hamkawii nyie kuruka side be
 
Hakuna cha bure now day nipe nikupe hii slogan unaikumbuka ya babu cheka enzi zake eh "Wabongo wapenda kula tu sio kuliwa" [emoji3][emoji3]
Alaa kumbe wataka tuuziane sio?[emoji848]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom