Namna gani naweza kuweka call restriction kwenye simu?

Namna gani naweza kuweka call restriction kwenye simu?

Joined
May 6, 2012
Posts
45
Reaction score
1
habar wakuu...nnatambua wazi kabisa u
wezo mkubwa uliomo ndan ya jukwaa hili , nnaombi. moja kwa yeyote mwenye uzoefu na jinsi ambavyo unaweza kufanya namba flan pekee isikupate hewani hata kama upo hewan kwa mtandao wa voda na tigo natanguliza shukran kwa wote mtakaoguswa na thread hii na kunisaidia
 
habar wakuu...nnatambua wazi kabisa u
wezo mkubwa uliomo ndan ya jukwaa hili , nnaombi. moja kwa yeyote mwenye uzoefu na jinsi ambavyo unaweza kufanya namba flan pekee isikupate hewani hata kama upo hewan kwa mtandao wa voda na tigo natanguliza shukran kwa wote mtakaoguswa na thread hii na kunisaidia

Kitu cha kwanza ulitakiwa kutaja unatumia simu aina gani
 
download application moja hv inaitwa call dialer&call blocker
 
Back
Top Bottom