Namna CHADEMA inavyokufa


Venus Star

Venus Star

Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
18
Likes
25
Points
15
Venus Star

Venus Star

Member
Joined Dec 6, 2018
18 25 15
Nimekuwa nikifuatilia mijadala mbalimbali humu. Nimeona mijadala mingi ikiendelea. Kusema kweli mingi inajenga.

Sasa basi kwa leo ninaomba nami niweze kuchangia. Leo ninaomba kuchangia jambo la kuhusu namna ya CHADEMA inavyokufa.

A. KUKOSEKANA KWA SERA
Uhai wa chama ni kuwa na sera. Chama cha siasa kikikosa sera kinakuwa hakijui kinatakiwa kufanya nini. Kwa bahati mbaya kabisa CHADEMA imekuwepo na kuendesha siasa zisizo na sera. Na mwisho wa siku kimekuwa kikijikita kwenye matukio ya muda na yanayopita.

B. KUKOSEKANA KWA ITIKADI
Itikadi ndiyo moyo wa chama. Yaani chama lazima kiwe na itikadi. Hii ndiyo imani ya chama. Bahati mbaya CHADEMA kimekuwa kikiongozwa na misemo tu. Mf: UKAWA, OPERATION SANGARA, UKUTA, KATAFUNUA nk. Hii inafanya chama kionekane cha kihuni. Chama kinakuwa hakina future.

C. KUSHINDWA KUTATUA MATATIZO YA NDANI.
Chadema kimeshindwa kutatua matatizo yake ya ndani. Kimekuwa kikiongozwa kwa mfumo wa kidikteta. Ni mtu mmoja tu ndiye anakuwa na nguvu. Ukimkosea ubafukuzwa chama. Yeye ndiye A to Z.

D. KUSHINDWA KUBADILIKA KULINGANA NA WAKATI

Hiki chama kimedumaa hakiwezi kwenda na wakati. Kimebaki kwenye siasa za matukio, kejeli na matusi. Hii siyo afya kwa chama. Kinatakiwa kiseme seta zake kuliko kuegemea siasa dhaifu.

Mwisho kabisa kifo cha CHADEMA ni natural death. Kitapotea na hatutakikumbuka tena.
 
Halaiser

Halaiser

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
589
Likes
556
Points
180
Age
50
Halaiser

Halaiser

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
589 556 180
Kuwatumia Polisi, Mahakama na vyombo vingine vya serikali ndio sera ya ccm?? Chadema siku ikifa mjue ccm imeteketea.
 
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
658
Likes
692
Points
180
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
658 692 180
sema tu umebadili id.memba since 6/12/2018. Tuanzie hapo wewe mwana ccm itikati na falsafa ya chama chenu mnaitekeleza kwa kiwango gani?

Je,ccm imefanikiwa kudhibiti migogoro ndani ya chama?mizozo ya membe na bashiru ni ya chadema?msekwa,nappe,na wengineo wanalalamika nini kama sio mifumo mibovu ya chama?
Je,ili nchi ipate maendeleo inahitaji sera na dira.je sisi kama taifa tuna dira,au tunafuata ngongera za watu wa ccm?sera za awamu ilopita na sasa ni sawa?

unasema cdm inafuata siasa za matukio huo ni utoto ulionao tu.Je matukio muhimu ya kitaifa yakaliwe kimya kisa kuzuia siasa za matukio.mfano mauaji kule kibiti serikali ilikataa kujadiliwa sasa wewe unaona sawa.? siasa ni matukio kama hujui maana siasa ni maisha na maisha ni matukio.siasa lazima ionekane kwa nje,siasa huwezi kukaa nayo moyoni maana ni imani na hata matendo utakayofanya yataonesha iman uliyonayo.mfano chuki,ukatili,uongo,uchoyo,wivu n.k yote hayo ni matukio.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,768
Likes
47,522
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,768 47,522 280
Nimekuwa nikifuatilia mijadala mbalimbali humu. Nimeona mijadala mingi ikiendelea. Kusema kweli mingi inajenga.

Sasa basi kwa leo ninaomba nami niweze kuchangia. Leo ninaomba kuchangia jambo la kuhusu namna ya CHADEMA inavyokufa.

A. KUKOSEKANA KWA SERA
Uhai wa chama ni kuwa na sera. Chama cha siasa kikikosa sera kinakuwa hakijui kinatakiwa kufanya nini. Kwa bahati mbaya kabisa CHADEMA imekuwepo na kuendesha siasa zisizo na sera. Na mwisho wa siku kimekuwa kikijikita kwenye matukio ya muda na yanayopita.

B. KUKOSEKANA KWA ITIKADI
Itikadi ndiyo moyo wa chama. Yaani chama lazima kiwe na itikadi. Hii ndiyo imani ya chama. Bahati mbaya CHADEMA kimekuwa kikiongozwa na misemo tu. Mf: UKAWA, OPERATION SANGARA, UKUTA, KATAFUNUA nk. Hii inafanya chama kionekane cha kihuni. Chama kinakuwa hakina future.

C. KUSHINDWA KUTATUA MATATIZO YA NDANI.
Chadema kimeshindwa kutatua matatizo yake ya ndani. Kimekuwa kikiongozwa kwa mfumo wa kidikteta. Ni mtu mmoja tu ndiye anakuwa na nguvu. Ukimkosea ubafukuzwa chama. Yeye ndiye A to Z.

D. KUSHINDWA KUBADILIKA KULINGANA NA WAKATI

Hiki chama kimedumaa hakiwezi kwenda na wakati. Kimebaki kwenye siasa za matukio, kejeli na matusi. Hii siyo afya kwa chama. Kinatakiwa kiseme seta zake kuliko kuegemea siasa dhaifu.

Mwisho kabisa kifo cha CHADEMA ni natural death. Kitapotea na hatutakikumbuka tena.

New Member

Joined Dec 6, 2018
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
16,173
Likes
23,117
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
16,173 23,117 280
Halafu kimekosa ujasiri na uthubutu... kila mtu pale ufipa ni mwoga, unakumbuka amsha amsha za dogiTA SilaHA Enzi hizo?
Kilichofuata baada ya amsha-amsha? Naona elimu yetu ni mbovu sana inazalisha watu wapumbavu na wajinga
 
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
1,037
Likes
284
Points
180
M

mafutamingi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
1,037 284 180
Nimekuwa nikifuatilia mijadala mbalimbali humu. Nimeona mijadala mingi ikiendelea. Kusema kweli mingi inajenga.

Sasa basi kwa leo ninaomba nami niweze kuchangia. Leo ninaomba kuchangia jambo la kuhusu namna ya CHADEMA inavyokufa.

A. KUKOSEKANA KWA SERA
Uhai wa chama ni kuwa na sera. Chama cha siasa kikikosa sera kinakuwa hakijui kinatakiwa kufanya nini. Kwa bahati mbaya kabisa CHADEMA imekuwepo na kuendesha siasa zisizo na sera. Na mwisho wa siku kimekuwa kikijikita kwenye matukio ya muda na yanayopita.

B. KUKOSEKANA KWA ITIKADI
Itikadi ndiyo moyo wa chama. Yaani chama lazima kiwe na itikadi. Hii ndiyo imani ya chama. Bahati mbaya CHADEMA kimekuwa kikiongozwa na misemo tu. Mf: UKAWA, OPERATION SANGARA, UKUTA, KATAFUNUA nk. Hii inafanya chama kionekane cha kihuni. Chama kinakuwa hakina future.

C. KUSHINDWA KUTATUA MATATIZO YA NDANI.
Chadema kimeshindwa kutatua matatizo yake ya ndani. Kimekuwa kikiongozwa kwa mfumo wa kidikteta. Ni mtu mmoja tu ndiye anakuwa na nguvu. Ukimkosea ubafukuzwa chama. Yeye ndiye A to Z.

D. KUSHINDWA KUBADILIKA KULINGANA NA WAKATI

Hiki chama kimedumaa hakiwezi kwenda na wakati. Kimebaki kwenye siasa za matukio, kejeli na matusi. Hii siyo afya kwa chama. Kinatakiwa kiseme seta zake kuliko kuegemea siasa dhaifu.

Mwisho kabisa kifo cha CHADEMA ni natural death. Kitapotea na hatutakikumbuka tena.
Wewe Venus Star utakufa, Jiwe atakufa na wajukuu wenu watakufa kable ya CHADEMA haijafa. Huu ndo ukweli!
 
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,186
Likes
1,337
Points
280
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,186 1,337 280
Nimekuwa nikifuatilia mijadala mbalimbali humu. Nimeona mijadala mingi ikiendelea. Kusema kweli mingi inajenga.

Sasa basi kwa leo ninaomba nami niweze kuchangia. Leo ninaomba kuchangia jambo la kuhusu namna ya CHADEMA inavyokufa.

A. KUKOSEKANA KWA SERA
Uhai wa chama ni kuwa na sera. Chama cha siasa kikikosa sera kinakuwa hakijui kinatakiwa kufanya nini. Kwa bahati mbaya kabisa CHADEMA imekuwepo na kuendesha siasa zisizo na sera. Na mwisho wa siku kimekuwa kikijikita kwenye matukio ya muda na yanayopita.

B. KUKOSEKANA KWA ITIKADI
Itikadi ndiyo moyo wa chama. Yaani chama lazima kiwe na itikadi. Hii ndiyo imani ya chama. Bahati mbaya CHADEMA kimekuwa kikiongozwa na misemo tu. Mf: UKAWA, OPERATION SANGARA, UKUTA, KATAFUNUA nk. Hii inafanya chama kionekane cha kihuni. Chama kinakuwa hakina future.

C. KUSHINDWA KUTATUA MATATIZO YA NDANI.
Chadema kimeshindwa kutatua matatizo yake ya ndani. Kimekuwa kikiongozwa kwa mfumo wa kidikteta. Ni mtu mmoja tu ndiye anakuwa na nguvu. Ukimkosea ubafukuzwa chama. Yeye ndiye A to Z.

D. KUSHINDWA KUBADILIKA KULINGANA NA WAKATI

Hiki chama kimedumaa hakiwezi kwenda na wakati. Kimebaki kwenye siasa za matukio, kejeli na matusi. Hii siyo afya kwa chama. Kinatakiwa kiseme seta zake kuliko kuegemea siasa dhaifu.

Mwisho kabisa kifo cha CHADEMA ni natural death. Kitapotea na hatutakikumbuka tena.
Inasikitisha mno kuona mtoa mada hii ambaye Mwenyezi Mungu amembariki na kuwa kwenye kundi la middle class ana ufikiri huu,au mtoa mada wewe unaishi kwenye Lala Land ukijifungia wewe na familia yako na AC zako,yanayotokea nchini kwako na kwa jirani zake huyaoni,nchi inaanza kuwa ni Banana country hilo wewe hulioni,kusitishwa kwa shughuli za kisiasa nchini kwa vyama vya kisiasa except for ruling party nalo hilo wewe hulioni,sasa utatangaza vipi sera zako bila kukutana na walengwa ?na kichekesho kikubwa eti msajili wa vyama anataka sera za vyama zimfikie yeye kwanza!!wapi hii imeona linafanyika hapa duniani?,nchi yetu ni ya chama kimoja kwa hiyo wewe ulizia sera na hayo yote kwa ruling party only;kiongozi mkuu wa chama cha upinzani anawekwa jela (kosa ambalo linadhaminika)na nchi inaendelea lakini MO ANATEKWA NCHI INASIMAMA!!!,mwambie president Kenyatta amweke ndani Oginga au President Ramaphosa amweke ndani CIC Malema,hapo ndio atajua tunaishi kwenye shithole country
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
3,133
Likes
5,015
Points
280
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
3,133 5,015 280
Hata siku moja kufa kwa CHADEMA, hakuwezi kuleta uhai kwa CCM.

Mahubiri ya kufa kwa CHADEMA, ni kama mahubiri ya nyani kuwa mlinzi wa shamba anakufa.

CHADEMA ni forum tu, wapinzani ni wananchi, watanzania walio wengi.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,075
Likes
10,633
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,075 10,633 280
Nimekuwa nikifuatilia mijadala mbalimbali humu. Nimeona mijadala mingi ikiendelea. Kusema kweli mingi inajenga.

Sasa basi kwa leo ninaomba nami niweze kuchangia. Leo ninaomba kuchangia jambo la kuhusu namna ya CHADEMA inavyokufa.

A. KUKOSEKANA KWA SERA
Uhai wa chama ni kuwa na sera. Chama cha siasa kikikosa sera kinakuwa hakijui kinatakiwa kufanya nini. Kwa bahati mbaya kabisa CHADEMA imekuwepo na kuendesha siasa zisizo na sera. Na mwisho wa siku kimekuwa kikijikita kwenye matukio ya muda na yanayopita.

B. KUKOSEKANA KWA ITIKADI
Itikadi ndiyo moyo wa chama. Yaani chama lazima kiwe na itikadi. Hii ndiyo imani ya chama. Bahati mbaya CHADEMA kimekuwa kikiongozwa na misemo tu. Mf: UKAWA, OPERATION SANGARA, UKUTA, KATAFUNUA nk. Hii inafanya chama kionekane cha kihuni. Chama kinakuwa hakina future.

C. KUSHINDWA KUTATUA MATATIZO YA NDANI.
Chadema kimeshindwa kutatua matatizo yake ya ndani. Kimekuwa kikiongozwa kwa mfumo wa kidikteta. Ni mtu mmoja tu ndiye anakuwa na nguvu. Ukimkosea ubafukuzwa chama. Yeye ndiye A to Z.

D. KUSHINDWA KUBADILIKA KULINGANA NA WAKATI

Hiki chama kimedumaa hakiwezi kwenda na wakati. Kimebaki kwenye siasa za matukio, kejeli na matusi. Hii siyo afya kwa chama. Kinatakiwa kiseme seta zake kuliko kuegemea siasa dhaifu.

Mwisho kabisa kifo cha CHADEMA ni natural death. Kitapotea na hatutakikumbuka tena.
Mleta hoja hivi Cdm inayokufa ni hii hii ambayo kila siku ma policcm, Tiss, mahakama, na Ndugai wanahaha kujaribu kuidhibiti ?!. Sera na itikadi utazijuaje kama vyombo vyote vya dola na vya maamuzi wanahaha kujaribu kuwadhibiti
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,061
Likes
3,612
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,061 3,612 280
Hayo ni mambo unayoyatamani yatokee, utakufa utaicha CHADEMA madarakani na Magufuli jela.
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,094
Likes
6,313
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,094 6,313 280
Mimi ningependa kujua ni matusi yapi ambayo kimekuwa kinatukana?
 
Q-liner

Q-liner

Senior Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
164
Likes
274
Points
80
Q-liner

Q-liner

Senior Member
Joined Nov 4, 2017
164 274 80
Nimekuwa nikifuatilia mijadala mbalimbali humu. Nimeona mijadala mingi ikiendelea. Kusema kweli mingi inajenga.

Sasa basi kwa leo ninaomba nami niweze kuchangia. Leo ninaomba kuchangia jambo la kuhusu namna ya CHADEMA inavyokufa.

A. KUKOSEKANA KWA SERA
Uhai wa chama ni kuwa na sera. Chama cha siasa kikikosa sera kinakuwa hakijui kinatakiwa kufanya nini. Kwa bahati mbaya kabisa CHADEMA imekuwepo na kuendesha siasa zisizo na sera. Na mwisho wa siku kimekuwa kikijikita kwenye matukio ya muda na yanayopita.

B. KUKOSEKANA KWA ITIKADI
Itikadi ndiyo moyo wa chama. Yaani chama lazima kiwe na itikadi. Hii ndiyo imani ya chama. Bahati mbaya CHADEMA kimekuwa kikiongozwa na misemo tu. Mf: UKAWA, OPERATION SANGARA, UKUTA, KATAFUNUA nk. Hii inafanya chama kionekane cha kihuni. Chama kinakuwa hakina future.

C. KUSHINDWA KUTATUA MATATIZO YA NDANI.
Chadema kimeshindwa kutatua matatizo yake ya ndani. Kimekuwa kikiongozwa kwa mfumo wa kidikteta. Ni mtu mmoja tu ndiye anakuwa na nguvu. Ukimkosea ubafukuzwa chama. Yeye ndiye A to Z.

D. KUSHINDWA KUBADILIKA KULINGANA NA WAKATI

Hiki chama kimedumaa hakiwezi kwenda na wakati. Kimebaki kwenye siasa za matukio, kejeli na matusi. Hii siyo afya kwa chama. Kinatakiwa kiseme seta zake kuliko kuegemea siasa dhaifu.

Mwisho kabisa kifo cha CHADEMA ni natural death. Kitapotea na hatutakikumbuka tena.
Ivi ulivyoeleza CCM inacho hata kimoja kinachojipambanua vizuri!?Mtaji wa chama cha siasa ni matatizo ya wananchi!!
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,094
Likes
6,313
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,094 6,313 280
Tangu 2005 nazisikia hizi habari za kifo cha CDM
Hizo habari ni kama siku za mwisho toka nimezaliwa mpaka sasa nasikia wahubiri wanasema hizi ni siku za mwisho lakini sijaona mwisho.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,309
Likes
120,719
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,309 120,719 280
Kifo huwa kinaanza na dalili. Kwanza kudhoofika, kukosa direction hatimaye kufa.
Sijawahi kuona kifo cha mchakato wa muda mrefu kiasi hicho
 

Forum statistics

Threads 1,238,882
Members 476,223
Posts 29,335,359