Nammiss First lady wa bongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nammiss First lady wa bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tewe, Feb 8, 2012.

  1. T

    Tewe JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Kwa muda sasa sijamuona mke wa ****** aliyekuwa akizunguka ovyo na mishangingi ya serikali na kutafuna pesa za wanaokufa mahospitalini kwa kukosa huduma. Swali langu ni je, viti vya maV8 ya serikali vimewekewa makaa ya moto havikaliki tena au kulikoni? au sikuhizi ananyimwa posho?

    Nawasilisha
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Msubiri..soon ataibukia UZINI na Arumeru!
     
Loading...