Namchukia mzee wangu!

Namchukia mzee wangu!

Mmmhh wengine wanatamani hivo vichache ulivyokua unapatiwa ila wew hata hauko uko

Wonders shall never end
 
-Mliishi kama wazungu full raha(?),
-mliishi nyumba mbovu isiyo na sakafu(uzungu ulikomea kwenye kula tu(?),
-baba yako alikuwa mwalimu ila aliacha kwa kulogwa na wenzie...[emoji13][emoji13][emoji13][emoji13],
-tena "alikuwa mlinzi wa kampuni" fulani (?).
Bado nina maswali "pomoni"!Niendelee au nisiendelee?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Endelea tu! Alikuwa mlinzi baada ya kuacha kazi!

Tulikula vizuri na alitupa care ndani ya uwezo wake na kila tulichohitaji. Ila nyumba na mazingira tu kwa ujumla yalikuwa mabovu na hakutaka kushaurika, tuliaibika mno kwa wageni.
 
Endelea tu! Alikuwa mlinzi baada ya kuacha kazi!

Tulikula vizuri na alitupa care ndani ya uwezo wake na kila tulichohitaji. Ila nyumba na mazingira tu kwa ujumla yalikuwa mabovu na hakutaka kushaurika, tuliaibika mno kwa wageni.
Kwa nini msingeweka mgomo wa kutokula na kunywa kama wafungwa wa kisiasa ili mumshinikize baba yenu akarabati/aiboreshe nyumba?
 
Yaani kosa lake ni kutoweka sakafu tu? 😀😀

Wewe ungekuwa mtoto wangu ungeandika uzi wa kunichukia kisa sivai nguo nzuri.
 
Like serious? Sasa unavaa jinzi unavimba mjini unathubutu kumsemea mbovu mzee wako kiasi hiki.Alilipa ada,alikulisha,alikutibisha na kukuvika nguo INATOSHA.Huo ndio uwezo wake!Kama huu ndio mtazamo wako juu ya mzazi aliyetimiza yote haya basi bora angepiga puli tu na usizaliwe.
 
Nilitegemea kuona labda mzee ni mnyanyasaji, mtesaji lakini maskini baba watu hajaweka sakafu tu.

Kweli kuzaa unaweza zaa kizaazaa..watoto hatuna shukrani
Mpumbafu huyu ..eti anaonea aibu mademu wanaomtembelea nyumbani .... Bira dingi angepiga nyeto tu kuliko Toto jinga lisilo na shukrani kama hii nguruwe
 
Endelea tu! Alikuwa mlinzi baada ya kuacha kazi!

Tulikula vizuri na alitupa care ndani ya uwezo wake na kila tulichohitaji. Ila nyumba na mazingira tu kwa ujumla yalikuwa mabovu na hakutaka kushaurika, tuliaibika mno kwa wageni.
Unalaumu nini sasa sakafu !!?? Ficha ujinga wako mjaaaa laaana
 
Alikuwa hashauriki kabisa, alikuwa anachukiza sana.
Mngezingatia kuweka mgomo wa kula.Ok,hata hivyo haupaswi kumchukia.Kipande cha wajibu wake alikitendea haki kwa kiasi cha alipofikia.Usinung'unike.Ni wakati sasa na weye uitendee family yako ulivyojaaliwa kadiri ya uwezo wako.Chapa gwaride la maisha,kaza mwendo!
 
Unachoweza kumlaumu mzee wako ni pale anapoonesha kutosapoti hustle zako binafsi,

Hayo mengine unapata dhambi za buure
 
Back
Top Bottom