Namaliza chuo London University Vipi TANZANIA kuna ajira nije?

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,320
2,000
yani usome huko tena labda fani za sayansi afu uje huku unapo chimbwa mkwara na mkuu wa mkoa ambaye wakati wewe unainamisha mgongo na kujinyima usingizi yeye alikua anafanya siasa chafu huko kwingineko

kisa tu kateuliwa basi anaikanyaga taaluma yako. HUU NI UJINGA.!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom